• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Đà Nẵng] OFFLINE KỈ NIỆM 3 NĂM THÀNH LẬP PDAVIET

Mọi người muốn đi vào ngày nào?

• Total voters
    10

ThaiChienvn

Nếu trong tháng 11 em còn ở Đà Nẵng em sẽ tham gia. Vì em học cũng sắp xong ở ĐN rùi..! Về Gia Lai Off với Anh XUANTRUONG..! ko anh buồn.!

LRA

Vậy còn anh em Huế đâu rồi? Sao không thấy ai có ý kiến gì?:-?

Vietvnn

Super V.I.P
Tuấn kêu gọi a,e ở Huế lên tiếng đi chứ, .....sao ko thấy ai nói gì, hay là không tán thành :-?:))

Kenji1992

sao hok thấy mấy bạn ở huế vào đây góp ý gì ấy nhỉ ... đừng bảo anh em ra huế rồi ăn xong đi về nghe :-? khổ lắm

LRA

Còn 2 bạn Huế nữa hiện đang ở ĐN.:D

Tình hình thế này... có khả năng anh em ĐN kéo ra Huế dạo 1 vòng xong rồi đi về cũng nên.

vuphong

Kết sổ đi Quân ơi ! 100% mọi người đồng ý ra huế . Tối ngày thứ 6 mọi người tập trung tại coffee Heaven để bàn và phân công chi tiết kế hoạch .

Kenji1992

Kết sổ đi Quân ơi ! 100% mọi người đồng ý ra huế . Tối ngày thứ 6 mọi người tập trung tại coffee Heaven để bàn và phân công chi tiết kế hoạch .
nhưng sao hok thấy ae ở huế nói năng gì vậy , chẵng lẽ ra đó chơi mà hok có PV ở huế đón tiếp àh ... chán thế

Vietvnn

Super V.I.P
Ở Huế e chỉ bít 1 bạn nhưng đã vào tpHCM rồi , còn lại bó tay :D

nhưng sao hok thấy ae ở huế nói năng gì vậy , chẵng lẽ ra đó chơi mà hok có PV ở huế đón tiếp àh ... chán thế

Anh em ở Huế đâu hết rồi? 1 ........ 2 ......... 3 xung phong lên nào anh em ơi !

Chuyện ở Huế ko có ai thì có Tuấn lo ...... mọi người cứ đăng ký tại đây đi.

Chi phí cho chuyến đi Huế như sau:

- Phương tiện 02 otô 7 chỗ = 16 người. Phí thuê + Xăng (~ 32lít xăng = 320km) + vé cầu đường 100k/xe : 1.100.000vnđ/1 xe, 2 xe = 2.200.000vnđ

- Phí ăn uống và phí khác : dự kiến 170.000vnđ/người.

+ Vậy tổng phí cho chuyến off tại Huế/người đăng ký : ~300.000vnđ (thiếu thì đếm đầu chia xôi, thừa thì đưa vào Quỹ CLB PV Huế - ĐN - QNam. (K/H Quỹ đang được xây dựng)

- Có thể chuyển khoản cho Mr Quân hoặc nộp vào tối thứ 6 ngày 6/11/2009

LRA

Kế hoạch quỹ về cơ bản đã xong phần demo. Ngày 06/11 sẽ đưa cho mọi người xem thử trước khi công bố chính thức.

nhuphemyvico

sao kô tổ chức ở ĐN hả các bác, ở Huế thì hơi gay a nghen. có vẽ anh em ở Huế mạnh hơn ở ĐN à

hunter

Huế thì Huế, mem Huế ngày xưa đông lắm mà sao giờ điều hiu vậy ta,....! Ku Tuấn và ku Hoàng xem thử lại tình hình đi nhé...!

Kenji1992

kế hoặch như vậy là ổn rồi , vậy ngày 6/11 tập trung tại cafe rồi tiếp tục bàn luận tiếp