• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đại gia xây nhà 40 tỷ VND làm của hồi môn cho con gái

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Trộm xe SH trong vòng 7 nốt nhạc !!!

Dạo này trên địa bàn TP.HCM tình trạng cướp xe diễn ra rất táo bạo và liều lĩnh.Gần tết rồi,mọi người nên đề phòng,trông coi xe cộ cẩn thận nhé,đừng để làm mồi cho bọn xấu :).Mod cho topic này sống lâu lâu để anh em xem mà đề phòng nha :)

Sau vài vòng dạo để thám thính, 4 tên đạo chích đã đàng hoàng bẻ khóa lấy đi chiếc SH mà không gặp bất kỳ phản ứng nào của chủ nhân. 2 tên chính ngoài việc áp sát chiếc xe, thăm dò vị trí còn gọi cho 2 tên khác đứng canh chừng ngay khu vực đối diện.

Chỉ mất có 8 giây để tên trộm có thể bẻ khóa chiếc SH. Nhân viên của phòng vé gần như không kịp phản ứng với vụ việc.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=UMyONz0KCjQ&feature=player_embedded[/YOUTUBE]​

DreamLand

Em đâu có SH 8-|
Em là em không bao giờ em có SH!
Ai có thì cẩn thận nha !
Em chỉ có PS thui à :(

Kitmit

không biết xe này lấy hông :-?

Status
Không mở trả lời sau này.