• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đại gia xây nhà 40 tỷ VND làm của hồi môn cho con gái

Status
Không mở trả lời sau này.

ngonchan

Member
Ây da, nhiều người dính chưởng quá ta, hehe, có nhiều người cùng chung cảnh ngộ, đỡ xí hổ :p

AnhTu

Super V.I.P
NguyenHoangLan nói:

Hình hơi nhỏ, để anh lấy hình bự dzọng cho 1 cái, bà con chạy hết

Chú ý, 2 tấm bà này cười khác nhau à nhen :D Cái hình đầu thì bả ôm bưởi còn khỏe nên cười tươi, tới anh chụp thì bả wải quá, nên cười méo xẹo =))

lenguyen

Bạn nên chú thích thế này;
Một con dê đang vào xem
Một con lừa đang thất vọng
P/S trong đó có em

minhphuong_197

Hình hơi nhỏ, để anh lấy hình bự dzọng cho 1 cái, bà con chạy hết

Chú ý, 2 tấm bà này cười khác nhau à nhen :D Cái hình đầu thì bả ôm bưởi còn khỏe nên cười tươi, tới anh chụp thì bả wải quá, nên cười méo xẹo =))
Em thấy hình như hình thứ 2 bưởi to hơn=))=))=)).
Với cả dùng lâu bưởi to cũng không sướng nên hok cười nữa:)):)):))

poison071089

Không bít ăn có ngon không nhỉ ,chỉ sợ nhão thôi ! Bậy nào !

Posted via Mobile Device

LeHai85

Lâu lâu quậy box tám chơi, anh em đừng trách :))=))
Bác nào đọc rồi làm ơn để lại comment nhé!!! :D

em tưởng bên tây cơ...định vào nhìn cái xem thế nào hóa ra châu á à.châu á nhà mình cũng to quá nhỉ.hihi=))

carrick1984

Ngạc nhiên + thất vọng tràn chề = tức giận.Sự viêc diễn ra ko giống như mình mong đợi.
Bác Lân chơi ác quá...ặc

JuRay-Duan

Tóc Tai - Một Trào lưu mới Nữa Chăng ??

Hiện nay ngoài những kiểu tóc Korea xinh xinh, xì tai thì cũng có rất nhiều kiểu tóc xanh đỏ lẫn lộn mà khi nhìn thấy người ta phải thốt lên rằng, đầu thèng đó (hay nhỏ đó) giống con gì...
Nhưng đó kô là gì cả, với những kiểu tóc sau đây, tôi kô tin là các bạn kô bị choáng :-/ >:)

Nếu vẫn cho là bình thương thì hãy xem tiếp

Tóc tai thấy mà ghớm con chụp hình đem khoe thật tình cũng rãnh we' di ^^ tui cũng rãnh wá mới viết bài này chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ =))

Hoden

Super V.I.P
tui buồn tập 2 vì mình đâu có tóc.hu .hu.:(:)(( chủ topic này kì wa lập 2 top mà không cho tui vô chơi được.

JuRay-Duan

tui buồn tập 2 vì mình đâu có tóc.hu .hu.:(:)(( chủ topic này kì wa lập 2 top mà không cho tui vô chơi được.

Hi, lập 2 cái topic này nhằm lôi keo hoden trở lại con đường "chính đạo" đó mà :)) . Làm "thầy tu" thiệt thòi đủ điều phải hông =))

Auto

Hi, lập 2 cái topic này nhằm lôi keo hoden trở lại con đường "chính đạo" đó mà :)) . Làm "thầy tu" thiệt thòi đủ điều phải hông =))
Trơơở về là con kia con kía con kìa của ổng óm nhom wé :))
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.