• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dance Fabulous S60v5 5800!

tobe24

Your music makes you move. Pick your tune. Pick your style. Pick your location. Pick Dance Fabulous! Dance Fabulous is all about your music and your style. Dance along to your own music library, create your own unique dance moves, and boost your music experience to a totally new level! Dance Fabulous features North American singer Cindy Gomez, with five of her songs and motion-captured dance moves. You’ll have a real-life digital pop star in your pocket! Download more tracks for your game from the Nokia Music Store. To learn more visit music.nokia.com. => chỉ bít chơi không bít dịch.:D
Genre: Arcade
Developer: Digital Legends
Publisher: Nokia Publishing
Release Date: 11/06/2009
NX: Game rất hay, có bán trên ovistore. Đã test trên 5800 chơi rất tốt.Nhược điểm là dung lượng lớn 30mb :mad:) .
LinkDown:http://www.4shared.com/file/173893351/37392af/Dance_Fabulous_S60v5_by_TigerC.html<br />

Nguồn:http://www.ipmart-forum.com

zzvilzz

bác tobe24 cho mình hỏi tại sao khi nhảy lúc hết nhạc game vẫn ko dừng lại vậy? lúc bấm 'pause' rồi 'resume' lại game thì nhạc chạy lại từ đầu, nhảy bao nhiêu lần cũng thế cả
p/s: game rất hay thanks bác :)

hunghung1989

trò này khác cái Xdancery ở chỗ là mình phải tự sáng tạo ra điệu nhảy cho nhân vật (ấn lung tung nó té gãy chân =)) ) Game hay nhưng cách chơi hơi khó hiểu,chẳng hạn như trong phần Practice,ấn theo nút thì ko sao,đến đoạn "Follow the rythym" là chịu chết,add nhạc của mình vô rồi nhảy,hay lắm,nhưng hết nhạc rồi vẫn nhảy mãi không ngừng :-/
Mọi người test đi òi cho ý kiến ;)

suzu_sugus

Không phải là nhảy mãi không ngừng đâu, tại vì game set sẵn thời gian của mỗi điệu nhảy rồi nên hơi lâu. 3 bài hát có sẵn trong game dài mà. Game này rất hay, 30mb tương xứng với chất lượng ( kiểu như game iphone toàn hơn 100 mb). Thanks

viplexus

Thank bác game này dạng N gage e cài trên N85 nhưng ko full được.Để cài thử trên 5800 xem thế nào!

tobe24

Tôi cũng bị nhảy mãi không ngừng , cũng không bít lỗi game hay là game nó như vậy nhưng khi hết một bài nên thoát ra menu của trò chơi rồi vào nhảy lại. Cách chơi thì bạn nhảy theo ngôi sao đó, làm ngôi sao nháy liên tục thì bạn được tăng sao. Lên 3 sao đen sẽ được 1 sao vàng, sao vàng để mở chế độ challenge, tùy theo số lần mà yêu cầu sao vàng cũng tăng.

tobe24

trò này khác cái Xdancery ở chỗ là mình phải tự sáng tạo ra điệu nhảy cho nhân vật (ấn lung tung nó té gãy chân =)) ) Game hay nhưng cách chơi hơi khó hiểu,chẳng hạn như trong phần Practice,ấn theo nút thì ko sao,đến đoạn "Follow the rythym" là chịu chết,add nhạc của mình vô rồi nhảy,hay lắm,nhưng hết nhạc rồi vẫn nhảy mãi không ngừng :-/
Mọi người test đi òi cho ý kiến ;)
Bạn nhảy theo vòng của ngôi sao làm nó sáng lên 10 lần là được. Theo kinh nghiệm của tôi thì nhảy ngược theo chiều kim đồng hồ làm sao sáng liên tục là được.

zzvilzz

Đã tìm được cách cho nó dừng lại rồi bạn ạ, bán cứ đứng yên 1 hồi game sẽ dừng lại, còn không bạn có thể nhảy thêm để kiếm thêm điểm rồi dừng lại cũng được :)

chibicomic87

thật sự đây là 1 game đc Nokia đầu tư rất kỹ từ khâu hình ảnh đến âm nhạc vì vậy tới 30mb.
Nếu ai có chơi qua "the Sim" thi sẽ thấy, ở game này mình cũng có thể tạo nhân vật cho riêng mình (chi tiết đến chân mày và bộ râu cho nhân vật nam luôn) và những phụ kiện đi kèm khi thể hiện mình là 1 dân pop,rock,hay hiphop tùy theo lựa chọn của mỗi ng
Cách chơi cũng rất đơn giản,bạn sẽ thỏa sức sáng tạo điệu nhảy cho nhân vật của mình để đạt đc điểm cao
Khi đạt đến điểm nhất định,bạn sẽ nhảy ở mục "CHALLENGE" mục này bạn sẽ phải nhảy theo game đề ra,khi thấy hình mũi tên vừa đến cái loa là bạn bấm y như vậy là ok .Nói chung ai chơi qua Audition sẽ chơi rất dễ dàng
Sau mỗi bài nhảy bạn sẽ có điểm để unclock những item cần thiết bổ sung cho bộ sưu tập stylist của bạn như phục trang,cảnh nền v.v...

zzvilzz

Hack phone rồi cài bạn nhé! Bác chủ topic cho hỏi sao chơi được 1 thời gian thì vào game nó tự văng ra vậy? Xóa đi cài lại vẫn bị vậy :-/

tobe24

Hack phone rồi cài bạn nhé! Bác chủ topic cho hỏi sao chơi được 1 thời gian thì vào game nó tự văng ra vậy? Xóa đi cài lại vẫn bị vậy :-/
Bạn xem lại máy của mình đi còn bao nhiêu ram, game này khá nặng ko đủ ram là nó tự kích ra chứ không phải lỗi của trò chơi.

zzvilzz

Đã thử reset lại máy, ram ở mức 48-50MB nhưng mà vẫn bị văng ra bạn à:-?

cuong450

Mình cài đc rồi nhưng mà lúc zô game ko đc, đễ máy nằm ngang thì nó hiện lên màn hình đen rồi dis ra, còn để dọc nhấn zô nó ko chay j lun! Mình đã thữ khỡi động lại máy, và Ram còn trống 59Mb