• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dance Fabulous S60v5 5800!

huynhkyphu

Tình hình mình cũng bị vậy! Ai cũng hack hết mới cài đc, nhưng chơi 1 thời gian thì ko vào đc nữa. Ram vẫn mức cao, trò vào ko đc :(

viplexus

Tình hình mình cũng bị vậy! Ai cũng hack hết mới cài đc, nhưng chơi 1 thời gian thì ko vào đc nữa. Ram vẫn mức cao, trò vào ko đc :(

Tá­t máy đi bật lại xem nào? Lúc bác cho­­i game bị thoát ra có bị mất hiệu ú­ng theme effect ko?

zzvilzz

@tobe24: Mình thử rồi vẫn không được bạn à :(
P/s: Xóa đi cài lại thì chơi được bình thường nhưng chỉ đc 1 thời gian rồi lại văng ra như cũ. Tiếc ghê game hay mà bị lỗi

cuong450

Posted via Mobile Devicemáy mình hack rồi, làm đũ mọi cách nhưng vẫn ko zô đc! Nhìn game đẹp mà hem test đc :(

tobe24

Chắc là máy 2 bạn bị lỗi rồi, bây h chỉ còn nước back up, reset, cài lại thôi.

tobe24

:( Ai chỉ mình một số cool move zới
Trò này không có mô típ nào cụ thể cả, bạn có thể tùy ý nhảy theo ý thích của mình. Nhưng muốn được nhiều điểm thì phải nhảy để có nhiều sao nhất. Làm thế nào để có Cool move thì mình ko rõ lắm, ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho các anh em.

Syb

Em đã test game này trên con 5530 của em :D Game này so với Xdancery thì em thấy hay hơn :D Sau đây là những gì em đã rút ra sau khi chơi, mong là giúp ích đc cho mọi người.
- Để bắt đầu nhảy ta sẽ chọn sàn nhảy, kiểu nhảy và bài hát sau đó nhấn DANCE!
- Khi bắt đầu nhảy, ở hai bên màn hình sẽ có 3 phím mũi tên, nhiệm vụ của ta là nhấn những phím đó theo nhịp điệu của bài hát. Em chả biết giải thích như thế nào cho dễ hiểu nhưng chắc mấy bác hay chơi Audition thì biết, nó giống như sau khi các bác chơi Au nhấn 1 tổ hợp phím và canh sao cho khi ấn Space vào đúng nhịp thì ăn được Perfect ý! Khi nhấn các phím mũi tên đúng theo NHỊP của bài, các bác sẽ thấy ngôi sao có viền xanh ở xung quanh và ăn được COOL MOVES, sau 1 vài nhịp chuẩn sẽ được GREAT MOVES và có 2 sao bạc bay xung quanh, tiếp theo là sẽ được PERFECT MOVES và có 3 sao bạc.
- Nhìn lên góc trái của màn hình, nếu bắt đầu ở lv1 sẽ có 1 ngôi sao mờ mờ. Nếu như đạt PERFECT MOVES, ngôi sao ở góc trái sẽ thành ngôi sao vàng và các bác sẽ nhảy chế độ CHALLENGE. Ở chế độ này, khi hình các mũi tên chạy dần xuống màn hình, đến gần ô tròn màu xanh ta sẽ ấn những phím mũi tên tương ứng ở hai bên. Nếu là hình thằng người thì ta touch trực tiếp vào hình đó luôn.
- Sau khi được 1 sao vàng và CHALLANGE, ở góc phải màn hình sẽ xuất hiện 2 sao mờ. Mỗi lần PERFECT MOVES thì 1 ngôi sao sẽ chuyển thành sao vàng, khi tất cả sao ở góc trái thành sao vàng, ta sẽ nhảy CHALLENGE.
- Sau khi hoàn thành mỗi bài nhảy, ta sẽ unlock được các item như:
+ quần áo đầu tóc v.v...: vào your dancers > your characers để chọn
+ phông nền, face, pose v.v...: vào your dancers > your characters > Photobooth để chọn. Phần này là phần chụp ảnh cho character của mình :x
- Ban đầu em cũng gặp lỗi là nếu nhảy nhạc của mình thì nhảy mãi. nhạc hết rồi mà vẫn ko dừng. khi gặp vấn đề này thì dừng nhảy lại là được. Không hiểu do em add thêm nhạc hay như thế nào mà bh thỉnh thoảng em mới gặp vấn đề đấy, còn đa số là vẫn đếm ngược 10s trước khi hết bài :)
Hiện tại kỷ lục của em là khoảng 18800 pts nhảy bài I don't care của 2NE1 :D
Tặng các bác hình em dancer của em ;)

ho4ng07

mình lập được 176000pts bài gara gara go! của bigbang . mỏi tay quá nên chỉ đươc vậy , chứ nếu không thì limit ^^. còn Bình thường thì cũng chỉ trên 15K 1 bài :D. Game này cũng khá dễ chơi

tobe24

ai có bản cho máy chưa hack share mình với :D
mình sign bản này rồi mà vẫn k cài đc
Tình hinh là 5800 vẫn chưa hack được nên game này không chơi được, sign thì nó báo lỗi ngay. Nếu có bản signer mình sẽ post nên sau.

mevkbye

giúp mình với game mình chơi được bình thường nhưng khi add nhạc của mình lúc update nhạc xong nó tự văng ra thoát khỏi game ,ai bit cách sửa chỉ mình cám ơn nhìu

cot

tìm trên ovistore ko thấy :( mà có thấy mà nó ko free cũng bó giò :p