• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đăng ký áo và ủng hộ quỹ PDAVIET !!!

PhamHien

Áo đẹp lắm! Anh em HD đăng ký mua để khi nào off mặc cho đẹp nhé!

mrlingling

Active Member
Áo đẹp lắm! Anh em HD đăng ký mua để khi nào off mặc cho đẹp nhé!

a Hiển chụp ảnh chiếc áo rùi post lên xem nào...ko bít cỡ M e mặc có bé ko nhỉ ? anh em lấy đi để hôm này đi off mặc rồi tất cả đứng xếp hàng chụp chắc đẹp đội hình lắm đây..hehe :-??

Chỉnh sửa cuối:

kdv2108

Active Member
Anh cũng đăng ký 1 chiếc,có áo mới Hiển tổ chức off thôi

PhamHien

Bác nào đăng kí thì vào chủ đề "Phía Bắc đăng ký mua áo.." sau đó chuyển tiền 120.000 đ vào TK của SMOD Xuân Trường và sẽ có áo gửi về tận nơi sau 24h.
Anh em HD vào đăng ký ủng hộ dđ nào, khi nào đầy đủ ta off buổi. Lâu quá, lạnh nhạt quá rồi!

Các anh em vào đây đăng ký nhé!

ĐĂNG KÝ MUA ÁO PDAVIET

kdv2108

Active Member
Bác nào đăng kí thì vào chủ đề "Phía Bắc đăng ký mua áo.." sau đó chuyển tiền 120.000 đ vào TK của SMOD Xuân Trường và sẽ có áo gửi về tận nơi sau 24h.
Anh em HD vào đăng ký ủng hộ dđ nào, khi nào đầy đủ ta off buổi. Lâu quá, lạnh nhạt quá rồi!

Các anh em vào đây đăng ký nhé!

ĐĂNG KÝ MUA ÁO PDAVIET

Anh ngại chuyển tiền,Hiển chuyển giúp anh rồi lấy áo.À anh vừa mua 1 em i9 còn bh đến t4/2010, giá 5tr

mrlingling

Active Member
Anh ngại chuyển tiền,Hiển chuyển giúp anh rồi lấy áo.À anh vừa mua 1 em i9 còn bh đến t4/2010, giá 5tr

em cũng ngại chuyển tiền ^^ :-?? a Hiển chuyển tiền rồi lấy hộ e luôn 1 chiếc nhé ;;)

PhamHien

okie! các bác cho cỡ đi để em đăng kí! :D

anh Diệp: Hai tay hai i900! em thua bác luôn rồi :D

kdv2108

Active Member

Anh mặc sơ mi cỡ 38-39
Anh bán em I9 cũ 2 tuần rồi,định kiếm em i8 nhưng giá cao quá,thôi lại vọc tiếp em i9 vậy,đợi hàng mới ra

mrlingling

Active Member

:-?? e mặc cỡ M thì hơi bó, mặc cỡ L thì hơi rộng :D . :D bác Hiển lấy giùm e 1 chiếc M nhé...e thanks trc ^^ :D