• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đăng ký Offline cafe thân mật anh em PDAVIET lúc 8h30 ngày 1.4.2012

goonmen

Đăng ký thế nào đấy ? Mình GOONMEN sẽ đi dự. Đăng ký là gửi thư cho MOD à ?

BuuQuoc85

hehe giỡn chơi nữa rồi, ngày 1/4 đó bà con, lên đó tự uống tự trả tiền một mình rồi về luôn :))

kimcy1992

Member
mình thấy Pdaviet cần đẩy mạnh giao diện web và anh em tích cực viết bài cho trang nhất không em thấy nó thua tinhte.vn nhiều quá. Về Mặt ứng dụng cho điện thoại thì Pdaviet vô đối rồi, rất thích khoản này chúc pdaviet ngày càng phát triển

tommynguyen1961

hehe giỡn chơi nữa rồi, ngày 1/4 đó bà con, lên đó tự uống tự trả tiền một mình rồi về luôn :))
Thì lên là phải trả tiền chứ có cho uống free đâu mà lo lắng.:))
Nếu đi thì đăng kí để mình đặt chỗ nhe.

tommynguyen1961

mình thấy Pdaviet cần đẩy mạnh giao diện web và anh em tích cực viết bài cho trang nhất không em thấy nó thua tinhte.vn nhiều quá. Về Mặt ứng dụng cho điện thoại thì Pdaviet vô đối rồi, rất thích khoản này chúc pdaviet ngày càng phát triển

Vậy cuối cùng là có đi hay ko? không thấy câu nào liên quan tới topic này cả.

tinh_la_gi

Administrator
Cái quán F1 này nó hứa tặng cái thẻ VIP cho Mod còn mình Smod nó ko tặng trời ... Thôi khi nào có thể VIP đi cho giảm giá ... chứ kinh tế eo hẹp wo'a :((

tommynguyen1961

Cái quán F1 này nó hứa tặng cái thẻ VIP cho Mod còn mình Smod nó ko tặng trời ... Thôi khi nào có thể VIP đi cho giảm giá ... chứ kinh tế eo hẹp wo'a :((

Trời có cần phải vậy ko? Mình gặp Tuấn Anh rồi và ko có nghe nói chuyện này nên bạn đừng trông chờ làm gì cho mết. mà có phải uống thường xuyên đâu mà lo. lâu lâu chọt 1 cái mà cần gì cái thẻ đó.
Tham gia đi mình bao bạn 50% nhe chú Tình.

tinh_la_gi

Administrator
Có cái thẻ cho nặng túi ấy mà ... với lại nhìn thấy cái thẻ của chổ đó ngầu ngầu :D....
Chua xếp thời gian được bạn già ơi ... nhưng sẽ cố gắn đến kiệt sức :p