• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ ONLINE 30-04 + NHẬU ONLINE (CHỈ CÓ Ở PV)

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
TIẾN TỚI CHÀO MỪNG NGÀY 30-04

PV TỔ CHỨC ĐỒNG THỜI 3 SỰ KIÊN

1+ ANH EM ĐỒNG LOẠT TRUY CẬP VÀO PV
2+ LẬP ROOM CHAT NGOÀI YAHOO
3+ NHẬU ONLINE

THỜI GIAN TỔ CHỨC SỰ KIỆN LÀ 20H NGÀY 30-04 KÉO DÀI ĐẾN 0H NGÀY 01-05

ANH EM NÀO ĐĂNG KÝ SỰ KIỆN 2-3 VUI LÒNG ĐỂ LẠI NICK YAHOO ĐỂ ĐƯỢC KÉO VÁO ROOM

tinh_la_gi

Administrator
Tối đó chú ko có wc để mà nhậu với anh thì chuẩn bị trước tâm lý là xuống mem nhé b-)
Open wc nhậu mới kiểm tra được ... :D

nouvu2372

Tối đó chú ko có wc để mà nhậu với anh thì chuẩn bị trước tâm lý là xuống mem nhé b-)

Hình như anh không có nói bố trí WC trước nhé,có gì dùng đt làm WC >:)
P/S:Kéo Xuống Cần Thơ Chơi Đi Anh,có em và vip AnhPheo

tinh_la_gi

Administrator
Nơi cư ngụ: ..::Hoàng Anh Gia Lai::..
Chà tội lừa gạt này lớn à !!!

Ai củng rủ .. mà toàn xa không .. kham hỏng nổi..lúc này già cả hết phóng xe đi trên 150km nổi nửa gòi !!! Anh em trong bán kính này thi "vô tư" vượt quá thì đúi !!!

AnhPheCT

30/04/1976-30/04/2009 là Sinh nhật của Tui đó!! Ê!! VIP nouvu2372 Nói xấu gì Tui đó!! bữa đó ai phone cho Tui, Tui cho ko xỉn ko về!! Happy......!

nouvu2372

30/04/1976-30/04/2009 là Sinh nhật của Tui đó!! Ê!! VIP nouvu2372 Nói xấu gì Tui đó!! bữa đó ai phone cho Tui, Tui cho ko xỉn ko về!! Happy......!

Ông tinh_là_gi với tuổi già sức yếu nên không đi dường xa đc.Anh cứ kêu em = em đi em thua tuổi anh nhìu lắm ,bữa sinh nhật của anh ngây ngày Lễ luôn ta,chúc mừng anh trước nhé,ngày đó anh quây quần bên gia đình rồi sao người ta đt đc:p

NokuaN70

Well-Known Member

Chát chít bằng ĐT dc kg tinh_la_gi, dzô tiệm net mà xách chai gụ dzô chắc đúi zới thằng cha chủ phòng net wé( chả chịu nhậu dữ lắm) hay rảnh thì bác ton xuống Biên Hòa đi tui với decon nhậu với bác :D số phone của tui : 0982831023. Từ 7h-3h đi làm, sau giờ đó phone tui một phát đi nhậu mừng lễ luôn.

Posted via Mobile Device

MinhTien

Well-Known Member

Hình như anh không có nói bố trí WC trước nhé,có gì dùng đt làm WC >:)
P/S:Kéo Xuống Cần Thơ Chơi Đi Anh,có em và vip AnhPheo

Chát chít bằng ĐT dc kg tinh_la_gi, dzô tiệm net mà xách chai gụ dzô chắc đúi zới thằng cha chủ phòng net wé( chả chịu nhậu dữ lắm) hay rảnh thì bác ton xuống Biên Hòa đi tui với decon nhậu với bác :D số phone của tui : 0982831023. Từ 7h-3h đi làm, sau giờ đó phone tui một phát đi nhậu mừng lễ luôn.

Kiểu này chắc chủ topic trốn luôn chứ online gì nổi . :))=))

JuRay-Duan

>:) e ở tp HCM nà, có cho nhậu kô cuoctinhvangem2005@yahoo.com
P/s: 30-4 về bình fước thăm nhà =))=))

tinh_la_gi

Administrator
cái vụ Biên Hòa có vẽ hợp lý đâu .. nhậu phát mà tối về online là vừa đẹp ... ngâm cú lại vấn đề này coi !!! kakakaka >:)

oanhngo

Đêm 30/4 nhậu online với TLG tới 11h30 thoai! rùi chuẩn bị 12h Bão ra Vũng Tàu lun! heee!
YM! tungminhdo

PhuongAnh

Thế những người không có wc thì không được ah :(.Thế mình bị loại khỏi vòng gửi xe rồi :((

tinh_la_gi

Administrator
Thế những người không có wc thì không được ah :(.Thế mình bị loại khỏi vòng gửi xe rồi :((

Đăng ký xuất chat và online vào PV di

WC dùng để nhậu !!!

Chơi đăng ký cả 3 luôn chứ sợ gì!:))
Chuẩn không cần chỉnh =D>

DuaBeo35

He he hôm đó đang về quê không nhậu được online roài.

Nhưng webcam không thì không ổn vì nhỡ ăn gian uống toàn nước lọc và trà đá thì sao :D

tinh_la_gi

Administrator
He he hôm đó đang về quê không nhậu được online roài.

Nhưng webcam không thì không ổn vì nhỡ ăn gian uống toàn nước lọc và trà đá thì sao :D
Nhậu vì tình vì nghĩa chứ có phải vì "hơn nhau cái bụng" đâu !!

Lâu lâu mới có dịp vui ai "ăn gian" tự hiểu thôi !!

NokuaN70

Well-Known Member
TLG ngâm cú đi, có gì call tui phát, cũng lâu rồi chưa nhậu, anh em nào tham gia dc thì tới ngay Big C call tui rùi kiếm tụ điểm ca hát, nhảy múa luôn. Kg thì tui với thằng decon Off lễ trùm mền he he he...
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Chắc bửa đó phi conngu7a55 ghẻ ra đó nhậu phát rồi chiều về ... :p tối còn online nửa chứ !!!

Status
Không mở trả lời sau này.