• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ PVLIP CHO WM6.x

Status
Không mở trả lời sau này.

xuanhoavn

em vua download phan mem PV-VIETLIP BETA2 ,cho em xin Key nha ,my own la "Xuan Hoa",cam on cac bac nha,cac bac giúp em với em mới cài win2006,muốn có TV

SirKojiro

Mình dùng ETEN Glofiish X800 bản WINDOWS MOBILE 6.0 tiếng Trung Quốc không biết cài ViệtLIP có chuyển sang tiếng Việt có được không bạn?

Nếu được cho mình xin một bản nhé:

Owner: Nguyen Thien Hoang

Tmap

Super V.I.P
Mình dùng ETEN Glofiish X800 bản WINDOWS MOBILE 6.0 tiếng Trung Quốc không biết cài ViệtLIP có chuyển sang tiếng Việt có được không bạn?

Nếu được cho mình xin một bản nhé:

Owner: Nguyen Thien Hoang

Về nguyên tắc là được, không nhất thiết là phải Rom tiếng Anh mới chuyển được bởi vì sau khi chạy PVLIP các file mui mặc định của Rom sẽ không còn tác dụng nữa thay vào đó là các file mui của tiếng Việt vì vậy PVLIP có thể dùng cho tất cả các Rom có ngôn ngữ khác không phân biệt là ngôn ngữ nào sẽ đều được chuyển sang tiếng Việt.
Tuy nhiên sau khi cài PVLIP bản RC1 vẫn đề của bạn là ngày tháng thể hiện sẽ vẫn là tiếng Trung. Ngày tháng thể hiện bằng tiếng Việt sẽ có ở bản Final
Mã VIP của bạn: 9183-CDA3-D351-2A95

new

Owner : nhatnammobile
Hoặc :Trần Mạnh Hùng
Cho em xin 1 bản RC1 với....thanks

Status
Không mở trả lời sau này.