• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ PVLIP CHO WM6.x

Status
Không mở trả lời sau này.

coconuto

Member
PVLIP cho Windows Mobile 6.1 (Beta 1)

Dưới đây là link download cho bản PVLIP 6.1
Lưu ý: Trước khi cài bản 6.1, Các bạn phải quay về giao diện tiếng Anh, rồi gỡ bỏ bản 6.0 (nếu đang dùng) rồi mới cài bản 6.1
Các bạn đã có số đăng ký của bản 6.0 vẫn dùng lại được cho bản này
Các bạn chưa có số đăng ký hãy để Owner tại đây để nhận mã đăng ký.
Mời các bạn cùng test và góp ý.

Link Download:[hide="Link"]http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Programming/HaChauLIP61_beta1.CAB[/hide]
Đã fix lỗi không thể cài đặt

Bác cho em xin KKK với, owner: HOANG CONG TAI, cám ơn bác trước nhé

HaChau

Super V.I.P
Bác nào có key khác không cho em xin với , máy của em là win 6.0 , hôm trước em có cài vào { 46CB-7D79-2B9C-FA98} Thì máy chuyển sang tiếng việt , em cài mấy PM vào thì máy bị lỗi nên em pho mát lại máy và cài lại VLIP 6.0 và 6.0 beta2 mà bị lỗi .em mong các bác BĐH hướng dẫn lại cho em với, em thanhk các bác nhiều.
Key vẫn nguyên như đã cấp cho bạn vì theo Owner mà. Lưu ý sau khi HR một số người hay quên không nhập Owner đã đi đăng ký nên báo sai mã là phải.
Owner : Pham Tien Thanh
Xin bác cho em KKK của bản PVLIP 6.0 với !!!
Mã:
 AE62-5D94-23D1-54B5

HaChau

Super V.I.P
Qua thử nghiệm trên giả lập, bản beta 2 của WM6.1 hoạt động rất tốt. Nếu các bạn có thời gian xin thử nghiệm trên máy thật.
Bản beta 2 của WM6.1 hoàn thiện rất nhiều lỗi của beta 2 WM6.0
Nếu đúng là bản 6.1 dùng tốt trên 6.0 thì quá tuyệt. Chỉ còn cách bản final có 1 bước thôi.

owner cua minh la manh tu
Của manh tu:
Mã:
[FONT=Times New Roman][SIZE=4]8284-133C-B573-C47E[/SIZE][/FONT]
(Lưu ý các bạn là tên Owner phải thật chính xác, phân biệt chữ HOA/thường)

HaChau

Super V.I.P
Có 2 trường hợp dẫn đến báo mã số đăng ký nhầm:
1/ Viết không đúng chữa HOA/thường ==> Viết đúng như mã số cung cấp. VD: Chữ A viết hoa thì cũng phải nhập viết hoa hoặc ngược lại.
2/ Chữ O và số 0

HaChau

Super V.I.P
Anh Sơn và anh Tmap ơi kiểm tra lại giúp em với, em nhập mã đăng ký trên mà báo là sai.
Kiểm tra lại giúp em với nhé: Own: Anhtoitb
Anh vừa check thì mã đấy không đúng với Owner của em, do anh Tmap copy nhầm thôi.
Mã VIP của em đây:
Mã:
[FONT=Times New Roman][SIZE=4]2435-4F30-3092-027C[/SIZE][/FONT]

Nhớ viết đúng chữ HOA/thường.
Phiên bản sau anh sẽ sửa lại cho tiện hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.