• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dành cho các bạn sử dụng dòng blue angel nè

Status
Không mở trả lời sau này.

dorianphong

mình mới tham gia diễn đàn và thấy học hỏi được rất nhiều điều bổ ích từ diễn đàn này.mình muốn hỏi những thành viên đang sử dụng dòng blue angel
các bạn đã bao giờ offline chưa?nếu offline rùi thì mình muốn tham gia với.vì mình nghĩ offline bao giờ cũng chia xẻ kinh nghiệm được nhiều hơn.từ đấy chúng ta học hỏi được lẫn nhau và còn kết được nhiều bạn nữa
nếu chưa offline lần nào mình xin mạn phép ghi danh đầu tiên nhé.ai cũng hăng hái như mình hay post cho mình biết
Minh Long
tuổi 25
công ty:Tài Chính Tân Việt
di động 0936459495 (nếu các thành viên đã từng tham gia offline thì mong anh trưởng nhóm fone cho em nhé)
cám ơn các bạn rất nhiều!!!!!!!
Thân.

Last edited by a moderator:

HuuTien

Tham gia offline là một phần của hoạt động của PV,thành phần tham gia rất phong phú(từ S60------PPC,mình "chơi"con Nokia ghẻ nè :D).Khi off line mọi người trao đổi kinh nghiệm mọi thứ trên đời chứ đâu chỉ 1 dòng Blue Angel đâu bạn!
Tôn chỉ off là "Vui là chính" nên không phân biệt "giai cấp",ai sử dung con gì.,mong thấy bạn tham gia với mọi người :D

MrTrung

Đúng đó mình cũng đang dùng con N 8310 ghẻ đây này vậy mà cũng OFF cùng Man PhamQuang rồi rất nhiều Mod nữa hãy tham gia bạn nhé.:D:D:D:D:D

BatKid

Super V.I.P
Đây, trưởng nhóm đây :D , tụ điểm của nhóm là cafe 39 thương xá Tax, thường khi mỗi lần off thì BatKid có thống báo trên forum cho mọi người biết .

Mình đã save số fone của bạn, khi nào off chui mình sẽ fone cho bạn .

Welcome to www.pdaviet.net :D

YingYu

đã off thì không phân biệt điện thoại nào đâu bạn ơi ... vả lại tin chắc rằng các bác trong đây ai cũng từng dùng qua B.A cả nên cũng yên tâm :D

một lần off sẽ mê ngay mà :D

mpboss

Mình ở tận Kiến Giang khi nào các pác sinh hoạt nhớ cho mình biết trước mấy ngày để mình sắp xếp công việc lên với anh em cho vui nhé .Số ĐT của mình 0982885092.Thank

oanhngo

Hồi trước đi off mìng cũng chẳng có con dt ghẻ nào hết á !:( mới đầu cũng ngại lắm nhưng liều đi off 1 lần thì thấy vui wa trời ! =D> nhất là các man, mod rất bình đẳng và dễ xương lém ! bạn cứ thử 1 lần đi off xem sao ? bạn sẽ thích ngay mà ! hahhhahh;;) ;;)

sptthoa

Mình cũng ở kiên giang nè. Hic đáng buồn kiên giang mình không có mod nào hết. Nên ít dc để ý mà hình như thành viên cũng ít có dân kiên giang thì phải. à mod anhtu quê ở kiên giang đó hì .
mpboss : có gì liên lạc chơi mình đi off dân KG thui Hic

dragon2266

Mình cũng ở kiên giang nè. Hic đáng buồn kiên giang mình không có mod nào hết. Nên ít dc để ý mà hình như thành viên cũng ít có dân kiên giang thì phải. à mod anhtu quê ở kiên giang đó hì .
mpboss : có gì liên lạc chơi mình đi off dân KG thui Hic

Tui cũng ở KG nữa nè. Dân Rạch Giá sài dòng Blue Angle nhiều lắm nhưng ít ai biết cài chương trình lắm. sptthoa o chổ nào vậy?

nhìn hình thấy các Mod, Man, Mem off vui quá chừng mà em chẳng thể đi được, ở SG gần 5 năm mà toàn đi...bus, :-?? để hôm nào off thì tranh thủ...đón bus ra off với anh em cho vui, tham gia cũng lâu rồi mà chưa gặp ai bao giờ, nhưng mà em chỉ đi tăng 1 thôi nghen! :D , tại tửu lượng của em chỉ...2 ly bia là...ngủm :))

oanhngo

Hiiii ! dân Kiên Giang nè! Ở gần Tân Hiệp !
@sptthoa , dargon266 ! Bao giờ có off (off chui & off chính thức) đi tham gia cho vui nhé! nhớ để lại số phone để mọi người liên lạc nhé

sptthoa

Tui cũng ở KG nữa nè. Dân Rạch Giá sài dòng Blue Angle nhiều lắm nhưng ít ai biết cài chương trình lắm. sptthoa o chổ nào vậy?

hic trể quá rùi tui về hà tiên làm việc rồi lúc trước học ở cao đẳng cộng đồng bây giờ về hà tiên làm việc ròi, lâu lâu mới xuống dc. hì lần này vui à có vip Oanhngo nửa mình lên rạch giá là phone cho 2 cậu để bít mặt mới dc :D
PM : số dt của tui là : 0919721990

Status
Không mở trả lời sau này.