• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dành cho những mem thích sự ổn định cho em Uni thân yêu ..!

hunter

Dành cho những mem thích sự ổn định cho em Uni G3&G4 thân yêu ..!

Bạn nào thích bản một bản Rom ổn định, gồm những soft cơ bản, văn phòng, lướt web, chat chít, nghe gọi tốt thì có thể dùng thử...!
Down về giải nén và làm theo hướng dẫn ...!;;)
http://www.mediafire.com/?0ozyt0wtjjk

Chỉnh sửa cuối:

LuongQuang

Super V.I.P
Tiêu đề và nội dung lập lờ, không rõ ràng thế này nếu không edit lại sẽ bị xóa đó! :-??

CuongSuper

trời đất bác cho biết thêm về rom này đi, em dl về rồi nhưng sao mà lên tới hơn 100 mb thế, liệu có nặng wa ko.
mà sao phải up lại 2 lần. cái rom đầu tiên là cái gì thế, hồi hộp wa mà ko biết cuối cùng rom của bác là cái j.bác cho it ảnh để anh em chiêm ngưỡng đi. bác ghi mỗi thế em cũng chẳng dám up.của em là chip G3 ko up đc bình thường mà lại dung mtty là sao hả bác, bác nói rõ hơn đc ko

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
chủ topic chắc đang viết dở thì bận đi tán ......mấy em xinh tươi ở Đà Nẵng roài. Chắc sẽ có thông tin đầy đủ trong thời gian sớm nhất.

hunter

Hic đã có file hướng dẫn ở trong đó khi giải nén rồi, đọc xong sẽ biết muh ...!
Thật ra nó là 1 bản được cook lại từ Rom của VNInt và chỉnh lại chút reg thui ...!

dungmp

Bạn nào thích bản một bản Rom ổn định, gồm những soft cơ bản, văn phòng, lướt web, chat chít, nghe gọi tốt thì có thể dùng thử...!
Down về giải nén và làm theo hướng dẫn ...!;;)
http://www.mediafire.com/?0ozyt0wtjjk

Pác Huter ơi, vừa rồi tớ được pác Nguyên tặng cho bảng rom 6.1 nghe đâu cũng xuất xứ từ pác Huter. Sau khi up vào e UNI thì có triệu chứng nhiều lúc em nó tự động rùng như điên như dại rùng liên hồi không tắt, máy treo ko thể làm gì được ngoài việc reset, hic hic. Không biết pác Huter và các mem khác có bao giờ gặp triệu chứng này chưa nhỉ. Rom mới của pác này có anh em ới bản cũ không vậy?