• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Đánh Quái Qua Cửa] G@mel0ft Prince Of Persia HD UIQ3 (SIS Game 5Mb)

CongVoi

Super V.I.P
[Đánh Quái Qua Cửa] G@mel0ft Prince Of Persia HD UIQ3 (SIS Game)

Hơ hơ.Đang post game jarva tự nhiên có 1 game SIS lộ diện.Chơi thôi anh em ơi :D

The Prince is back in a new kind of adventure in full 3D where cooperation with the mysterious Elika will let you perform actions never before seen on a mobile. Partnered with Elika, prepare for amazing acrobatics and fight gigantic monsters in 360° with a mix of magic and electrifying combat techniques! To save the world from a magical menace that has contaminated everything in its path, you must be ready for anything: ride a dragon, swing from precariously high ropes and fight a multitude of enemies in gigantic 3D environments full of traps and secrets to discover.

Save the world from a menace with your partner, Elika! Fight monsters and ride dragons in this 3D platform adventure game on mobile!

demonntl

Active Member
nhớ ko lầm cái này ra cũg lâu rồi mà ta
e chơi về nước cấp 1 rồi,chơi làm nv ko ah`,đánh chán ngắt,chẳng có lv hay tuyệt chiêu ji` cả,chỉ có đánh combo 1 chiêu 1 thui:(,game cũg chậm nữa
chơi bản jar còn hay hơn cái này đó,bạn nào chưa chơi thì đừng nên cài

CongVoi

Super V.I.P
nhớ ko lầm cái này ra cũg lâu rồi mà ta
e chơi về nước cấp 1 rồi,chơi làm nv ko ah`,đánh chán ngắt,chẳng có lv hay tuyệt chiêu ji` cả,chỉ có đánh combo 1 chiêu 1 thui:(,game cũg chậm nữa
chơi bản jar còn hay hơn cái này đó,bạn nào chưa chơi thì đừng nên cài

Ngày xưa mình post rồi,nhưng links teo mất rồi.Tiện thấy post lại luôn.Có gì các bạn thông cảm nhé

shadow141206

Sax, tự nhiên im im rồi nhả ra 7 8 games !!!! Ghê ta :O:O:O. Thanks mệt nghỉ ;;);;);;)