• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DANH SÁCH GAME CHƠI ĐƯỢC TRÊN HTC FLYER (Update)

Kubin94

Bác thông cảm, đấy là list games trong máy của em đấy, em chưa biết cách attack hình kèm Bác ạ. Còn file thì em vừa nén để upload lên đây: http://share.megaplus.vn/dl.php/4667830
Trong thư mục nén này bao gồm game, ứng dụng và sách, đều dùng tốt trên HTC flyer, em đã cài chuột bạch trước rồi.
Các bác lưu ý cái nào nó có data thì có luôn trong folder còn không thì các bác chịu khó download data bằng wifi nhé.

Thanks bro đang down.
Sẵn hướng dẫn các ae luôn, nếu như các ae downlink megashare.vn mà tốc độ chậm chờn (mạng Viettel chẳng hạn) thì thực hiện cách đổi server dưới đây sẽ đc max speed :D

bấm vào dấu X của cái cửa sổ đang download của idm đi.
Sao đó vào lại internet download manage-> tìm đến cái link đang down dở film vừa nãy->chuột phải->properties ->
tìm đến dòng Address thì sửa cái link loại như "http://123.30.185.101/dl00/20111013/ae/24/39/91/2b2c706044da7a08b35c27c8/m_c2_720p.mkv"
thành "http://123.30.185.106/dl00/20111013/ae/24/39/91/2b2c706044da7a08b35c27c8/m_c2_720p.mkv"

Rồi sau đó chuột phải vào link -> Resume Download

Chỉnh sửa cuối:

olbaid

Các pro cho em hỏi xíu: trên flyer có game nào nhập vai đánh theo lượt kiểu Fantasy ko ạ? nếu có các bác cho em xin link down với. Thanks nhiều

takanuva

mới có game tintin HD bản andreno chạy đc ngon lành trên htc flyer ae nhé, link down google tên + apk ra ngay

sonhom

mới có game tintin HD bản andreno chạy đc ngon lành trên htc flyer ae nhé, link down google tên + apk ra ngay
Mình tải về file.zip rồi dùng unzip giải nén sao chẳng gì cả. Pro chỉ dùm mình với

quyetme

hi bac Quang (cho phep em duoc goi nhu vay nhen hihi) em dang xai HTC Flyer, downloaded game Nova 2 & link, sau do tao thu muc gameloft/games, roi paste data vao... nhung game ko nhan bat down lai bac oi..
Xin bac chi lai voi.
Ps: moi xai con Htc nay dc co vai ngay nen van chua biet lam sao de oanh chu co dau, bac thong cam nhen.

tks bac

deming

Ok bạn!

Cũng có một em HTC Evo 4G (Flyer) fullbox mới kính cong mà game ít quá!

taoyuxiu

Có bác nào kiếm được Dungeon Hunter 2 cho HTC Flyer chưa, cho em xin với (Hoặc có games nào giống vậy cũng đc)
Thanks a zillion times !!!

tratha

danh sách game hay quá mà k down được bạn ơi. bạn có thể up lên mediafire dùm mình được k?cám ơn bạn rất nhiều

tratha

Em xin tiếp các games sau nhé:
1. Air Control
2. AirAttack HD
3. Airport Mania 1
4. Airport Mania 2
5 ALien Overkill
6. Angry Bird các loại
7. Bug Village
8. Can Knockdown
9. Captian America
10. Castle Warriors
11. CJ: Strike Back
12. Colosseum
13. Contract Killer
14. Dark
15. Death Worm
16. Deer Hunter: Afican Safari
17. Defense of Galaxy
18. Deer Hunter: Challenge
19. E. Warriors
20. Equilibrium
21. FinalStrike3D
22. Flight Control
23. Fishing Master
24. FlickFishing
25. Fruit Ninja
26. GuerrillaBob
27. Gun Bros
28. Guns'n'Glory
29. Myth Defence
30. Paradise Island
31. Pocket Legends
32. Pottery
33. Samurai II: Vengeance
34. Shoot the Bird
35. Spideman
36. Super Dynamite Fishing
37. Super K.O
38. Tank Hero
39. Uno
40. Whacksy Taxi
41. World Series of Pocker
42. Worms
43. Wow fish
44. X-Formula
45. X-plane
46. Zononia 3
47. Zombie Juice
48. Zombie Runaway
49. Zombie Ville
50. Zoo Story

danh sách game hay quá mà mình down k được. bạn có thể up lên mediafire dùm mình được k? cảm ơn bạn rất nhiều