• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đào Vàng S60v3 240x320 J2ME bản quyền PDAViet!

dung1291985

Phiên bản Đào vàng java chính thức phát hành :D chắc hẳn các bạn đã chờ game này khá lâu, xin lỗi vì sự chậm trễ của mình vì phải sửa đi sửa lại nhiều ảnh và phải test nữa, cứ tưởng nhanh mà lại ko nhanh chút nào, phiên bản này hoàn toàn là tiếng Việt, có thể có lỗi nhỏ nhưng hy vọng nó ko to quá con Voi là được :D

Giới thiệu:
Hãy làm một nghề chân chính để trở nên giàu có! "Đào vàng" - món quà đầu xuân mình xin gửi tặng các bạn, chúc các bạn một năm mới dồi dào sức khỏe, may mắn và có thật thành công trong cuộc sống. Đây là một trò chơi rất hay và được nhiều bạn yêu thích vì tính hấp dẫn của nó. Muốn chơi tốt đòi hỏi bạn phải nhanh tay nhanh mắt và nhiều kinh nghiệm!

Thông tin:
Trò chơi đào vàng được Việt Hóa bởi DzungKTS (dung1291985) Bản quyền PDAViet®
YM!: nouvo_2064
Xin lưu ý rằng, trò này có 1 số chức năng nhắn tin để được sử dụng đồ đặc biệt ... các chức năng nhắn tin đã đc mình sửa lại host (gốc là của Trung Quốc) nên các bạn có thể bấm OK mà ko sợ bị mất tiền đâu. Đã test trên N95-2 8Gb mạng Viettel :D

Mọi người cũng có thể tự thay rất đơn giản bằng cách cho ảnh bất kì đổi tên thành splash_0.png với màu 256 colour hoặc 24 bit tùy máy bạn có hỗ trợ hay ko... rồi chép đè vào file Jar cài đặt (mở bằng Winrar)... (ảnh thay thế phải nhỏ hơn hoặc bằng 240x320 pixel) Chào thân ái và quyết thắng!

P/S: Copy bài này vô tư nhưng đừng edit phần giới thiệu và thông tin nhé :))
Đã xong, có thể thở phào nhẹ nhõm và đi ngủ ... mai 6h phải dậy rồi ! Tía ơi :|:|:|​

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Ảnh đây cắt hộ em cái đầu của chồng em cái..Hehe

Ảnh đạt tiêu chuẩn rồi, mai làm nhé, mà mai thằng bạn đang rủ về quê nó đánh chén, không biết thế nào đây ... tía ơi! :-??8-|

Bo0Bo0

Hơ hơ thế nào chả được à..miễn mong bác có Đào vàng sớm cho anh em PDA ta giàu nhanh..đúng ko các bạn!

kp_enter

à đây, yêu cầu đặt biệt dành riêng cho các Member của PDAViet:
Bạn muốn chính mình trở thành người bán hàng, xuất hiện trong Trò chơi này?

Rất đơn giản, chỉ việc upload khuôn mặt bạn (khuôn mặt phải lớn hơn 100 x 100 pixel, vì ảnh bé quá làm sẽ xấu :D), tất nhiên phải tươi vui 1 chút, mình sẽ cho ảnh bạn vào trong trò chơi :)), mình lấy cái hình của mình làm ví dụ chẳng hạn =)), rất ngộ và độc đáo phải ko >:), và hãy nhanh tay chọn hình của bạn ngay bây giờ, ưu tiên người đến trước và phải là member tích cực nghen ( có nhiều hơn 50 bài viết, mỗi member up hình sẽ có 1 phiên bản riêng cho từng bạn b-))
ặc giới thiệu game mà cũng có thêm cả khuyến mại hả>:) thế có mod được hình "lão đào mỏ" ko để còn đăng ký 1 suất:)):))

tonytrung235

ac ac .. cho e xin 1 bản hình e với ^^ .. trong 2 hình anh thấy hình nào làm được thì làm hộ e 1 cái nhé ^^

@to booboo : wả hình của chồng em có cái nền yu-oh dã man thế .. a sợ nhất phim ma

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

@Tony: Anh cứ lắm chuyện..em là con gái mà em với chồng xem phim ma suốt có sao đâu anh..anh cứ chém gió nhau thế..Ghét thật

tonytrung235

@ to booboo : ơ ^^ a nói thật .. a sợ ma thật .. ^^ a có xem yu-oh 1 lần nên nhìn lại thấy sợ sợ thôi ^^ .. a chả bao giờ dám xem 1 mình cả ^^ ..

@ to a dung: chưa thấy game mà thấy mọi người thanks khá là nhìu đấy ^^

dung1291985

nhìn mà phát khiếp

ko biết bạn nói gì nhưng ảnh avatar bạn nhìn khiếp thật :D
P/S hôm nay đi chơi Sơn Tây - Đền Và - Chùa Mía - Làng cổ Đường Lâm - Thành cổ sơn Tây, khá nhiều địa điểm từ sáng đến h mới về, nên mạn phép pà con ngày mai giao hàng nhé :|

HotelHoangMinh

Bác Dung1291985 nhanh chóng trình làng Games này để anh em trong diễn đàn Đào vàng lấy Tài, Lộc đầu năm nhé!

Chỉnh sửa cuối:

manle

Em kết cái game này lắm.Mà chỉ chơi trên nền flash,giật kin.Chơi ko sướng gì cả.bác mau mau trình làng nhá!!