• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đào Vàng S60v3 240x320 J2ME bản quyền PDAViet!

dung1291985

Đã up video demo, chỉnh sửa chữ dạng PNG cần phải test và sửa nhiều nên việc hoàn thành game lại kéo dài thêm chút nữa, mình sẽ cố làm xong trong đêm nay :D

tinh_la_gi

Administrator
Ồ lại đợi ... mệt mỏi...thôi đưa bản gốc china cho anh em dùng trước đi

Bo0Bo0

Ui các bác từ từ nào 1 sản phầm hoàn mỹ thì phải tốn time chứ..cứ bình tĩnh đê.em thấy có mẫy chỗ vẫn chữ Tàu mà anh..sao ko sửa nốt đê...còn Menu là ok rồi đấy

manle

Hình của em đây!Bác làm hộ em với nha.Em mới chỉ pót 29 bài.Mong bác thông cảm và làm giúp em.
Thanks!!!!!

tonytrung235

tất cả mọi người .. từ từ .. đừng nóng ..đừng nóng .. hàng độc quyền thì phải nhử nhử thế nó mới hấp dẫn .. kek e^^

tekpal

Active Member
Bác Dũng ơi, anh em đang ngồi chờ bác, không lúc nào lên mà không vào xem, bác up nhanh nhanh nhé :p

Kojiro

Super V.I.P
Dũng học kiến trúc mà a cứ tưởng học Marketing :))

Có game thì up luôn, giới thiếu gì mà qua 4 ngày rồi chưa thấy tăm hơi, không chơi vậy nữa nhé!

dung1291985

Dũng học kiến trúc mà a cứ tưởng học Marketing :))

Có game thì up luôn, giới thiếu gì mà qua 4 ngày rồi chưa thấy tăm hơi, không chơi vậy nữa nhé!

Hừ, xong rồi đây anh, :)) cái này làm rồi mới thấy là nó lâu như thế nào! cứ tưởng nhanh, hix... lần sau ngấm ngầm làm thui, bao nhiu là ảnh, là chữ :| còn test đi test lại nữa :((

Kojiro

Super V.I.P
Hừ, xong rồi đây anh, :)) cái này làm rồi mới thấy là nó lâu như thế nào! cứ tưởng nhanh, hix... lần sau ngấm ngầm làm thui, bao nhiu là ảnh, là chữ :| còn test đi test lại nữa :((

Xong rồi sao chưa thấy up link nhỉ :-?

ngkhanhhoang

Khi nào bản có hình mình xong thì nhắn mình nhé, ko thì cứ post lên đây bạn nào chơi cũng được =))

Bo0Bo0

hehe đang down anh à..thế cái vụ nhắn tin đồ đặc biệt thế nào à

MinhThang

Manager
@Dũng: Đào vàng mà là nghề chân chính à, X-( coi chừng bị sờ gáy có ngày:((