• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Data Mdict từ điển Trung Việt tra dc từ ghép

o2gaybut

Phần data này rất hữu ích cho những người học tiếng trung, có rất nhiều người tìm nhưng chưa có,Thanks nhiều.
Nếu bạn còn phần mêm nào liên quan đến tiêng trung thì cho mình xin, mình học trong nước nên nghe nói còn kém,có phần nào luyện thì tố quá!
nếu có thì gửi qua mail cho mình, thienlongbatbo_261@yahoo.com
data trung việt này rất nhiều từ, phong phú nhưng cách xắp xếp của nó hơi rắc rối. thiếu đi mất phần phiên âm,tra hơi khó . tuy nhiên cũng là bản trung việt khá nhất cho ppc đến hiện nay rồi.

Last edited by a moderator:

rainny8x

Thanks bạn để về tét thử xem có cần phải cài font tiếng trung ko bạn. Sợ lại không nhận font

hoang_kim83

bạn ơi mình ở bên trung quốc nên không vào được mediafire ,bạn có the gửi phần mềm đó vào mail của mình được không?
Mail của mình là:nxq84@yahoo.com
Mình cám ơn bạn nhiều!

sozhun

bạn ơi mình ở bên trung quốc nên không vào được mediafire ,bạn có the gửi phần mềm đó vào mail của mình được không?
Mail của mình là:nxq84@yahoo.com
Mình cám ơn bạn nhiều!

link mình đưa trên là link mega1280 China vào dc đấy.Mình cũng ở china mà ^^