• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Data Quota v1.36 S60v3 S60v5 S^3 VN (Update 07.06.11)

Trunghuy90

* Đơn giản chỉ là đo dữ liệu data, hạn mức dùng dữ liệu của bạn, bạn đã sử dụng cho đến nay trong tháng này là bao nhiêu.
* Nếu bạn có một hạn mức được xác định trước từ nhà điều hành ,bao nhiêu dữ liệu trong một tháng, thì ứng dụng sẽ liên tục theo dõi và kiểm tra. Đặt ra cho bạn 1 điểm dừng, mở dữ liệu truy cập, sau đó xóa và Kiểm tra mình đã dùng đc bao nhiêu trong tháng/ngày.
* Dữ liệu hạn mức cho thấy hai thanh đơn giản: 1 hiển thị dữ liệu tháng này bạn đã sử dụng; và 2 hiển thị bao nhiêu tháng đã sử dụng. Điều này cho phép bạn biết trong nháy mắt, nếu bạn đã sử dụng dữ liệu lên quá nhanh hoặc quá chậm, vì vậy bạn có thể tiết kiệm nhiều tiền hơn!
* Ngày đầu tiên của mỗi tháng (hạn mức trong ngày),xóa các dữ liệu gói cập nhặt
Hd: Tools -> Log -> Packet data -> Options -> Clear ChangeLog
* Tăng lên ở phiên bản 1,36
* Hạn mức Chọn hàng ngày hoặc hàng tháng
* Hiển thị thay đổi khi cài đặt
Link Tải

Khoaaaa

Active Member
Cái này sài rất tiện,bản en sài hơi khó hiểu,có vi rồi chắc sẻ fát huy hết apps,thiệt mến a huy wá,thank a nhiều

pda lỗi chắc a củng bít,thank miệng nhưng chân thành lắm á