• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super phiên bản 7.21 [Nghe nhạc Online cực đỉnh]

namx3k0

Anh xem giúp e! E làm như lời of anh. Coppy các tễp vào theo các đường dẫn như anh nói rồi sau đó khơi động lại. Vây mà ko hiển thị đc hết TV. nó ko hiển thị. e chẳng nhìn thấy j? anh giu'p e đi. e dang dùng n70me. hay tại e dùng font 2in1of anh levin

DreamLand

Anh xem giúp e! E làm như lời of anh. Coppy các tễp vào theo các đường dẫn như anh nói rồi sau đó khơi động lại. Vây mà ko hiển thị đc hết TV. nó ko hiển thị. e chẳng nhìn thấy j? anh giu'p e đi. e dang dùng n70me. hay tại e dùng font 2in1of anh levin
Nếu Copy đúng thì tiếng Việt sẽ đủ để dùng đó bạn :D

Hình như Levinh không đọc đc chữ China nhỉ :D

piore

Anh Dr ơi, hình như cái này kô nghe đc nhạc trên trang nhạc của tui, có cách nào sửa lỗi này kô ạ

JuRay-Duan

Ko nge đc nhạc từ kết quả tìm thấy trên trang nhaccuatui đâu. Test mãi, bài gì cũng vậy, cái này chắc ko fix đc.

Whinny

không xem được đâu bạn àh.
Chỉ xem video, nghe nhạc online thui nè:D