• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super phiên bản 7.21 [Nghe nhạc Online cực đỉnh]

Tuanhiepkhach

Thank ban!Caí này qúa hay.An dût socbay à!Nhung mình làm dúng nhu ban rôi ma sao chi nghe duoc nhac. Ko xem duoc phim.Gíup mình voí!

nguyenthequan6681

Bạn đã cài model cho xem phim chưa bạn ấn vào icon của nó rùi nó báo đăng nhập máy chủ. Quá trình kết thúc nó sẽ ra một loạt video china theo chủ đề, lúc vào đầu tiên bạn gạt wa trái thấy giao diện tìm kiếm hiện ra và seach tùy ý, chọn 1 kết quả và đợi nó load, nếu ok thì xem, ko đuợc thì chọn kết quả khác nhé, nhớ kiểm tra gprs, xem phim HD Pro lém, chạy ầm ầm, chúc thành công

piore

Đúng là fix đường dẫn. Do máy em không có thẻ nhớ nên khi em cài đặt thì nó bảo là *phone does not support memory card. Ai giúp em với

anglelove_199x

dr ơi,sao mình cài vào N72 thì lại nói là sýtem eror.sau đó nó vẫn hiện raq cái biệu tưởng cũa nó,nhấn vô thì bảo sýtem error típ.help me

DreamLand

dr ơi,sao mình cài vào N72 thì lại nói là sýtem eror.sau đó nó vẫn hiện raq cái biệu tưởng cũa nó,nhấn vô thì bảo sýtem error típ.help me
Mình chưa gặp trường hợp này bao giờ . Bạn remove và cài lại xem sao !

piore

Sao datuu tìm đc ít video và nhạc thế ạ! Có cách nào seach đc nhiều hơn hok nhỉ
HÍc. Sao em không seach đc truyện vậy. Help

Last edited by a moderator:

DreamLand

Các cách tìm thông thường như: thay đổi từ khóa, không viết dấu,...
Mình tìm thấy quá trời Video và nhạc, sao bạn thấy ít nhỉ

thienhop

Anh DL ơi. chỉ em cách lấy các file Rsc chỗ nào vậy anh để chép vào đường dẫn. em bung gói ra rùi. mà ko pít sao nữa. júp em nhek

thienhop

Mình cũng xài 3230 nè. Đang cài đặt mà chưa xong. Vào xem toàn china. Nge nhạc trong thẻ của mình thì như radio. Hay là chưa cài đặt xong nhỉ

nguyenthequan6681

Bạn bung ra rùi thi chép đè tất cả các thư mục đó vào đúng đường dẫn của nó và vào datuu mà tận hưởng thôi nè, hihi cái này nghe nhạc onl thì to, rõ, mượt mà nhạc trên thẻ thì hơi kém thật, nhưng nó quả là pro, tháng này ôn thi thèm cái pc w !!

piore

HÍc. Anh ví dụ truyện đi ạ. Em có seach đc đâu. Nhac và video thì còn đỡ. Mặc dù thực sự là ít

nguyenthequan6681

Video thì phải tìm đúng tù khóa,nhạc thi nhiều phần đa bài nào cũng có, gõ tên là ra ah(ca trù cũng có) ! Còn truyện hả bạn cái này chỉ kiếm được truyên tranh và tác phẩm china thì phải chưa thử, truyện oudio thì tìm chung vơi mp3 cái này cũng ít thiệt, dù sao thì mình xài free nên mp3 và video xem tẹt ga, chúc thành công nhé

thienhop

Sao mình tìm các bài hát việt toàn ra china ko mà. Mình đã chép vào đường dẫn theo hướng dẫn ở trang 1 rùi. Jờ vào datuu nó cứ báo bộ nhớ đã được đóng là sao

nguyenthequan6681

Là do thiếu ram đó bạn, nghe nhạc thì ko báo đầy đâu, tim việt sao ra china nè, tìm thì có 2 thao tác tìm kiếm bạn chọn thao tác bên trái đó, việt không là việt mà, làm gì có china đâu bạn, có thể mấy bài tìm trên web chiana nên nó lẫn vài chữ china thôi mà