• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dedit 0.76_r11 Việt hóa (Update 11-06-2009)

anhtamhcm

Trình soạn thảo văn bản mạnh nhất cho S60
Phiên bản cập nhật này thay đổi một loạt danh sách trong trình đơn và thêm nhiều tính năng khác

Phiên bản dành cho OS6-7-8

JokerB

em dùng Ped thấy nó còn hay hơn Dedit ấy chứ anh :)
Mà bộ gõ dành cho OS 7-8 anh up k sài đc với Dedit :) vào là văng ngay :D

JokerB

Ẹc lỗi mạng gửi 1 lúc 2 bài, mod del dùm 1 bài với :)

anhtamhcm

Thế em đã bao giờ dùng Ded để Việt hóa ứng dụng chưa? >:) Chắc là chưa!!!>:)>:)>:)
Với anh Ded là vô địch thiên hạ>:)

JokerB

ơ thế em tưởng Dedit chỉ giống Notepad trên PC thôi :) :D
hiz việt hóa thì anh trùm xò rồi :( em lơ tơ mơ làm sao mà biết được, anh hướng dẫn, chỉ bảo mới biết được chứ :D. Cả cái MobileHEx kia kìa, may có anh việt hóa chứ em sài bản tiếng anh với tiếng trung chả biết dùng :( phải tập dùng nó mới được chứ siêu dịch toàn lỗi thôi :(

vokhanhyen

Thế em đã bao giờ dùng Ded để Việt hóa ứng dụng chưa? >:) Chắc là chưa!!!>:)>:)>:)
Với anh Ded là vô địch thiên hạ>:)
Posted via Mobile Device
Còn với em.Dedit chỉ giải quyết khâu oai và nhanh chóng.Còn trợ thủ đắc lực và hữu dụng nhất vẫn là easyEdit.Vừa việt hóa,vừa edit python.Đặc biệt là những cái mã hóa quá cần thiết cho nhiều cái văn bản và html

anhtamhcm

hiz việt hóa thì anh trùm xò rồi :( em lơ tơ mơ làm sao mà biết được, anh hướng dẫn, chỉ bảo mới biết được chứ :D. Cả cái MobileHEx kia kìa, may có anh việt hóa chứ em sài bản tiếng anh với tiếng trung chả biết dùng :( phải tập dùng nó mới được chứ siêu dịch toàn lỗi thôi :(

Bài hướng dẫn Việt hóa bằng hình cho MobilHex Ở Đây

jimmyvn88

cái này mình cũng đã Việt hóa trong 31 in 1 rùi mhuweng chắc ko cguaanr như anhtam đc:((
Posted via Mobile Device
Còn với em.Dedit chỉ giải quyết khâu oai và nhanh chóng.Còn trợ thủ đắc lực và hữu dụng nhất vẫn là easyEdit.Vừa việt hóa,vừa edit python.Đặc biệt là những cái mã hóa quá cần thiết cho nhiều cái văn bản và html

anh giới thiẹu thử cho anh em dùng đi

vokhanhyen

Jimmyvn88 mà không biết PM easyEdit à ! mình thì nói thì nói thế thôi ! mỗi người quen dùng 1 kiểu mà ! riêng mình thì vẫn dùng Easyedit vì nó vừa dễ,lại không lằng nhằng linh tinh như Ped ! bình thường thì vẫn dùng Dedit ! nhưng đến lúc bí lắm mà Dedit không giải quyết được thì Dùng Easyedit ! tuyệt vời ! nhất là việt hóa Python,đôi khi cả 1 số file cho Symbian ! je je,có 1 điều đặc biệt trong EasyEdit là dùng bộ gõ tiếng việt không bao giờ có chuyện bị Appclose (Dedit thỉnh thoảng vẫn bị)

JokerB

Quảng cáo ác quá, up lên đây cho bà con thịt nào :mad:
Giới thiệu mà cứ giấu thế này thèm chết b-)

nguoiqualoicu

Thấy anh em mong mỏi quá, tôi up hộ cái Easy Edit của VKY lên cho anh em xài thử vậy. Mỗi PM lại có 1 phong cách riêng nhưng đều có chung mục đích sử dụng, anh em quen dùng PM nào thì cứ dùng cái đó cho tiện lợi :D.