• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Demo KuGou v1.41 Việt hóa

kp_enter

KuGou v1.41 Việt hóa (cập nhật bài #6)

Chắc ko cần giới thiệu mọi người về pm này nữa. Bản này vẫn còn một vài chỗ mình chưa dịch được :( Mọi người test và cho ý kiến nhé. hi vọng là ko bị lỗi gì :(
@a.KJR: cái này chắc đủ khó phải ko anh b-) thank a đã hướng dẫn :D

Chỉnh sửa cuối:

kp_enter

KuGou v1.41 Việt hóa!!!

Bản này dành cho màn hình tất cả các loại màn hình. Mình đã VH hoàn chỉnh rồi :):):)
Chú ý: khi cài ra nó sẽ chọn màn hình mặc định là 178x206 vì thế nó sẽ bị nhỏ hơn so với màn hình (trừ 3250) mọi người có thể chuyển sang tab đầu tiên ấn menu chọn giao diện là độ phân giải tương ứng với điện thoại của bạn

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Cái này có hay hơn TTPod ko a?Thấy cái này nhìn sơ sơ hơi bị giống TTPod we' :D

Kojiro

Super V.I.P
Pm cũng được nhưng chắc thua TTPod :) Dịch để anh em có thêm lựa chọn ấy mà :)

ngothangno1

bạn ơi VH sao nút tùy chọn vẫn trung quốc vậy. 1 số nút khác vẫn tiếng trung

kp_enter

bạn ơi VH sao nút tùy chọn vẫn trung quốc vậy. 1 số nút khác vẫn tiếng trung

cái đấy thuộc về skin bạn :| mình chỉ VH ngôn ngữ thôi. Mình cũng đang nghiên cứu làm cái skin tiếng Việt để cho đồng bộ nhưng trình PS tệ quá...

Caominh171

cái đấy thuộc về skin bạn :| mình chỉ VH ngôn ngữ thôi. Mình cũng đang nghiên cứu làm cái skin tiếng Việt để cho đồng bộ nhưng trình PS tệ quá...

Để mình thử sửa skin thử xem cho ae dễ xài :D
Bạn có thể cho mình bik nghĩa hết các chữ trong skin ko?Mình ko dịch được :(

kp_enter

3file Download về giải nén bị lỗi, phải sửa lại 1 file. Anh úp lại cho anh em nhé:

anh ơi 3 file đấy hình như là trong bài đầu tiên thì phải :( bản đấy là bản demo thôi mà. bản hoàn chỉnh em up trong bài #6 mà anh :)

Caominh171

anh ơi 3 file đấy hình như là trong bài đầu tiên thì phải :( bản đấy là bản demo thôi mà. bản hoàn chỉnh em up trong bài #6 mà anh :)

Bạn hãy đưa bản hoàn chỉnh lên đầu topic cho ae tiện theo dõi và download lun đi :D

MinhThang

Manager

Lần sau nhớ cập nhật file hoàn chỉnh lên bài đầu như Caominh đã nói, để anh em dẽ theo dõi.X-(

Caominh171

Àh có chiện này,mình góp ý chút nha:p
File down zề,giải nén toàn bị lỗi,ko fải do file bị hỏng hay gì hết,mà do tên file viết có dấu (tiếng việt ấy) :-/.Vì vậy,mong bạn hạn chế up file tên TV,mặc dù dễ hỉ thiệt nhưng...
Thân!!

kp_enter

Àh có chiện này,mình góp ý chút nha:p
File down zề,giải nén toàn bị lỗi,ko fải do file bị hỏng hay gì hết,mà do tên file viết có dấu (tiếng việt ấy) :-/.Vì vậy,mong bạn hạn chế up file tên TV,mặc dù dễ hỉ thiệt nhưng...
Thân!!

Ok rút kinh nghiệm :) Còn skin cũng dễ đoán thôi mà :D bạn tham khảo thêm skin tiếng Anh của dungchay ý. Mình mở file .mbm bằng siscontents thấy có 4 hay 5 file cần sửa "thui" định làm nhưng h vẫn chỉ là ý tưởng :p Bạn làm thử xem sao (design 1 cái skin riêng PDAViet thì càng tốt)

Caominh171

Ok rút kinh nghiệm :) Còn skin cũng dễ đoán thôi mà :D bạn tham khảo thêm skin tiếng Anh của dungchay ý. Mình mở file .mbm bằng siscontents thấy có 4 hay 5 file cần sửa "thui" định làm nhưng h vẫn chỉ là ý tưởng :p Bạn làm thử xem sao (design 1 cái skin riêng PDAViet thì càng tốt)

Mình thì chắc chỉ edit thui,chứ còn design hẳn 1 skin thì vẫn chưa đủ "trình độ" :D

dungchay

Những skin cũ vẫn hoạt động tốt trên V1.41 (đã test) cái Skin WMP11 của mình ko viết TEXT nên có thể dùng tốt cho bản VH
Xem và download tại đây:
Mã:
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=527291&postcount=1