• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÈN FLASH MXE 60 DÙNG CHO P9

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocphan

Cho mình hỏi đèn flash MXE- 60, của K750 tặng kèm theo máy có thể sài cho P990 được ko vậy?Mình có thử cắm vô mà ko thấy có tác dụng, khi cắm vào nó hiện continue mà ko thấy lóe sáng:|:|

tinh_la_gi

Administrator
Chuẩn giao tiếp thì thích hợp nhưng khi dùng thì chắc không được vì bản thân P9 đã có flash rồi...nên khi vào tùy chọn bật flash thì nó sẽ hiểu là flash máy chứ không hiểu đèn flash gắn thêm đâu !

ngocphan

Nhưng K750 cũng vậy mà, thậm chí còn có 2 đèn, thêm vào cái đèn ngoài vào nữa sáng lắm, anh em ai thử rồi cho ý kiến

vnpt1706

Cho mình hỏi đèn flash MXE- 60, của K750 tặng kèm theo máy có thể sài cho P990 được ko vậy?Mình có thử cắm vô mà ko thấy có tác dụng, khi cắm vào nó hiện continue mà ko thấy lóe sáng:|:|

Chưa thử nhưng mình nghĩ được (vì bản thân 2 máy đều là anh em 1 nhà mà)

XiaoGui

Em cũng nghĩ như bác tinhlagi. Chắc là không được đâu. Cùng nhà nhưng đâu có cùng dòng

Status
Không mở trả lời sau này.