• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

!!!!!Đèn màn hình sẽ không bao giờ tắt!!!!!

ltkhoa240677

Thật bực mình khi đang đọc truyện hay đang hát karaoke trên điện thoại thì chức năng tiềt kiệm pin làm tắt đèn màn hình...làm mình cụt hứng phải không các bạn? Phần mềm "Lights on" sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề đó.

Khởi động chương trình, trong tab Lights status chọn chế độ Always on. Sau đó chọn exit là chương trình chạy ngầm. Khi đó bạn tha hồ đọc truyện hay thỏa sức mà hát karaoke...:D. Nếu muốn tắt chương trình thi bạn vào chọn lại chế độ Nomal thay vì chọn Always on.

ptnmylove

cái này vào phần setting trong phone chỉnh được mà, cần quái gì soft chi cho rờm rà ...

MinhThang

Manager
cái này vào phần setting trong phone chỉnh được mà, cần quái gì soft chi cho rờm rà ...

Bạn không hiểu rồi bạn thử chỉnh cho mình không tắt màn hình khoảng 30 phút được không? cái này cũng hay nhưng vẫn bị giới hạn thời gian mà nặng kb còn cái của mình đã post lên lâu rồi thì chỉ có 29kb thôi mà không giới hạn thời gian sử dụng đơn giản nhanh hơn.

xiaohuang

FExplorer cũng có chức năng này, lại free. Nên cài 1 phần mềm All in one để khỏi nặng máy.

manhhaVirgo

Cái này có lâu lắm rồi.Nên cài phần mềm S60Spot0n Việt hóa có luôn cả chức năng dùng đèn Flash làm đèn pin luôn:D

xiaohuang

Nhưng smartlight cũng chỉ có mỗi chức năng làm sáng đèn màn hình, dùng FExplorer vừa có chức năng này vừa có thể chụp ảnh màn hình, khởi động lại, quản lý file,.. rất tiện.

ltkhoa240677

!!!!Lại thêm một loại đèn cho màn hình nữaa nè!!!!

Đây cũng là một loại đèn cho màn hình, nhưng nó có công dụng khác. Cò thể dùng làm đèn tín hiệu S.O.S hoặc có thể thay đổi nhiều màu sắc khác nhau. Anh em dùng thử rồi sẽ biết ngay... Có điều bất tiện là phải truy cập vào Internet mới dùng được. Mỗi lần khởi động là phải vào Internet để update, nhưng mình thấy cũng vui...
Hình minh họa:

Chỉnh sửa cuối: