• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Design Gdesk iPhone kéo vuốt bản 0.33

netcen

Hix! em làm đúng như hướng dẫn, cài cả bộ Full Gdeck. Khi load file gdd thì nó vẫn bị lỗi. Tắt máy khởi động lại thì nỏ hổng lên đc nữa. Nó cứ lên biểu tượng Logo SonyEricsion rồi nó lại khởi động lại. Chết em rồi

netcen

Hix! may qua. Lúc nãy cài vào thẻ nhớ nên giờ tháo thẻ ra là vào đc bình thường. Nhưng tớ tắt CapsSwitch rồi mới load Design mà vẫn có lỗi. Lỗi là 1 chấm với dấu "!" ở ngay trên đồng ồ ấy. Cũng chả vuốt sang trang đc gì cả. Các cậu chỉ giùm tớ với. Thanks All

shadow141206

Hix! may qua. Lúc nãy cài vào thẻ nhớ nên giờ tháo thẻ ra là vào đc bình thường. Nhưng tớ tắt CapsSwitch rồi mới load Design mà vẫn có lỗi. Lỗi là 1 chấm với dấu "!" ở ngay trên đồng ồ ấy. Cũng chả vuốt sang trang đc gì cả. Các cậu chỉ giùm tớ với. Thanks All

Do bạn chưa cài iPhonelock nên có lỗi đó, bạn nên cài đi, xài gdesk phải có iPhone lock mới pro :D:D:D.

P/S: lỗi đó xuât hiện do bản gdd down về có một (vài) icon CT mà máy chưa cài. Các icon đó sẽ hiện !

netcen

Ok! cảm ơn bạn "shadow141206" nhiều lắm. Tớ có bản Gdeck Full rồi nhưng chưa có iPhone lock. Bạn có thể gửi cho mình được không. Mình mới dùng Sony nên còn Gà lắm. Cậu hướng dẫn cho tớ cài thêm 1 số Icon của chương trình luôn. Cậu có thể mail cho tớ qua mail là it.hoangdd@gmail.com. Cảm ơn cậu nhiều lắm

shadow141206

Ok! cảm ơn bạn "shadow141206" nhiều lắm. Tớ có bản Gdeck Full rồi nhưng chưa có iPhone lock. Bạn có thể gửi cho mình được không. Mình mới dùng Sony nên còn Gà lắm. Cậu hướng dẫn cho tớ cài thêm 1 số Icon của chương trình luôn. Cậu có thể mail cho tớ qua mail là it.hoangdd@gmail.com. Cảm ơn cậu nhiều lắm

Bạn xem bài này rồi làm theo để hack máy !!! Sau đó hãy cài iPhonelock :D:D:D

SE990i

Load ra nó vẫn hiện ra cái màn hình xanh,chả thấy gì mới cả.Các bác xem hộ em cái,em load file .gdd rồi mà vẫn y như cũ.Help hộ em cái

thai_arc

mình cài được rồi, khi load thì nó báo lỗi rùi vẫn hiện ra được cái của bạn share, nhưng mà trên màn hình hiện mỗi ip lock con` mấy cái hin tròn có dấu chấm nữa không biét làm nt để mất, à vào tin nhắn cũng không được nữa bạn giải thích hộ mình với.

shadow141206

mình cài được rồi, khi load thì nó báo lỗi rùi vẫn hiện ra được cái của bạn share, nhưng mà trên màn hình hiện mỗi ip lock con` mấy cái hin tròn có dấu chấm nữa không biét làm nt để mất, à vào tin nhắn cũng không được nữa bạn giải thích hộ mình với.

các hình tròn có dấu chấm chính là biểu hiện thiếu add-ons của CT. Ví dụ như clock v.v... Để giải quyết tình trạng này, bạn nên install hết các file sis đi kèm với file cài đặt nhé, nếu không, khi chọt vào, có thể gây lỗi CT hoặc đứng máy không chừng ;)

thai_arc

thế còn vụ tin nhắn của mình khongvào được thì bác biết làm ntn không giúp em với:-/

nobuhiro

..khi load nó báo lỗi "ecom error -17004"...ròi nó cũng lên mà hình như ko được đầy đủ. Mình phải làm sao để đc như hình hướng dẫn ở trên??? xin chỉ giúp?

hoanghai_188

Cho e hỏi tí. Sau khi e cài đúng như hướng dẫn rồi. Tại sao nhiều ICON nhấn vào thì nó bảo là "Failed", còn 1 số ICON thì hiện lên 1 vòng tròn xanh và 1 chấm than ở giữa.hix. các bác giúp em

tommynguyen1961

Cho e hỏi tí. Sau khi e cài đúng như hướng dẫn rồi. Tại sao nhiều ICON nhấn vào thì nó bảo là "Failed", còn 1 số ICON thì hiện lên 1 vòng tròn xanh và 1 chấm than ở giữa.hix. các bác giúp em

trước khi load bạn nên tắt capswitch trước là sẽ không bị như vậy nữa đâu.
Chúc bạn vui.

hoanghai_188

trước khi load bạn nên tắt capswitch trước là sẽ không bị như vậy nữa đâu.
Chúc bạn vui.

Ok. em đã làm theo lời bác, nhưng cái lỗi failed vẫn chưa khắc phục được. Em nhấn vào ICON danh ba va SMS thi vẫn gặp tình trạng cũ.hic. Và làm thế nào để đưa thanh taskbar xuống cuối màn hình như trên hình minh họa vậy hả bác, và làm sao để cái GDESK nó chạy luôn trên thanh taskbar? Thank bác

tommynguyen1961

Ok. em đã làm theo lời bác, nhưng cái lỗi failed vẫn chưa khắc phục được. Em nhấn vào ICON danh ba va SMS thi vẫn gặp tình trạng cũ.hic. Và làm thế nào để đưa thanh taskbar xuống cuối màn hình như trên hình minh họa vậy hả bác, và làm sao để cái GDESK nó chạy luôn trên thanh taskbar? Thank bác

thì mặc định taskbar nó nằm ở dưới chứ có thay đổi gì đâu. Bạn có cài đầy đú hết tất cả các ứng dụng của gdesk chưa? Nếu rồi thì bạn hãy xoá hết các bản load đi rồi tắt capswitch và load lại từ đầu.

nhoc19t

bạn ơi, có link tất cả các phần mềm của cái giao diện này ko bạn, mình thấy nhiều quá mà hầu hết là ko có.

tommynguyen1961

bạn ơi, có link tất cả các phần mềm của cái giao diện này ko bạn, mình thấy nhiều quá mà hầu hết là ko có.

bạn có thể search ứng dụng từ diễn đàn chứ sao cung cấp cho bạn hết những ứng dụng đó dc vì mỗi người sử dụng ứng dụng khác nhau mà.