• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DESIGN GDESK:PHONG CÁCH VISTA ULTIMATE CỰC PRO

sonnguyen_uiq3

Quả thật cái Gdesk này cực hay,thay đổi giao diện để đỡ nhàm chán,thay đổi được nhiều phong cách khác nhau.Hôm nay xin gửi các bác một giao diên win vista ultimate đẹp từng chi tiết.Nhưng ko hiểu sao có 2,3 con icon của mình bị lỗi(trong quá trình chỉnh sửa),nhưng cũng ko sao bạn nào có bị lỗi như thế thì lấy các icon mình gửi kèm theo thay thế,vẫn đẹp như xưa.Các bác xài cái này thì để full màn hình nhé.chúc vui

titanlys

hjc cái này chạy cho P1 hở anh???e lấy P9 load hoài mà huk dc như của a hjc hjc

sonnguyen_uiq3

hjc cái này chạy cho P1 hở anh???e lấy P9 load hoài mà huk dc như của a hjc hjc

Anh chỉnh sửa trên p9 mà,chạy quá chuẩn.nếu em bị lỗi ở icon đồng hồ và dự báo thời tiết(my travel) thôi thì em vào menu của Gdesk chọn export icons để trích xuất icon ra rồi add icon cho cái nào đã bị lỗi(nhòe hình)vào là ok.

anhmatphales

đuôi . 7z dùng mobile down ko giải nén đc . mong bác sonnguyen up cho mọi ngưở̀i đuôi rar hoặc zip để a e tiện sử dụng hơn nhé

titanlys

Anh chỉnh sửa trên p9 mà,chạy quá chuẩn.nếu em bị lỗi ở icon đồng hồ và dự báo thời tiết(my travel) thôi thì em vào menu của Gdesk chọn export icons để trích xuất icon ra rồi add icon cho cái nào đã bị lỗi(nhòe hình)vào là ok.
hjc e xài bản việt hóa của anh CongVoi nhưng mà load cái file của anh lên thj nó báo lỗi(ECOM error -17004)và ko hiển thị toàn màn hình như của anh mà chỉ 1 nữa hoy rùi mấy cái Icon thj toàn báo lỗi hết ln hjc hjc e cũng huk bjk phải chỉnh sữ từ đâu ln hjc hjc e pó tay ln rùi

kesungdao

Các bạn ơi mình chưa có dùng Gdesk bao h.Nên ko biêt làm sao khi dow về *.mbm thì làm sao cài vào máy bạn.Và khi mình dow cái bản Gdesk 0.33e về nó có tới khoảng 5,6 cái file.sis.Mình phải cài cả 6 cái hả cac pác.Chị jup đàn em với nhé.Thanks

Chỉnh sửa cuối:

dreamhouse

bác giúp em cài cái này ơới, em cũng chưa dùng Gdesk bao giờ, em đang dùng con W960i, thanks bác nhé !!!!

shadow141206

Các bạn ơi mình chưa có dùng Gdesk bao h.Nên ko biêt làm sao khi dow về *.mbm thì làm sao cài vào máy bạn.Và khi mình dow cái bản Gdesk 0.33e về nó có tới khoảng 5,6 cái file.sis.Mình phải cài cả 6 cái hả cac pác.Chị jup đàn em với nhé.Thanks

bác giúp em cài cái này ơới, em cũng chưa dùng Gdesk bao giờ, em đang dùng con W960i, thanks bác nhé !!!!

Install hết các file sis đi bạn, một cái là app chính, mấy cái còn lại là add-on đó

Bạn xem ở đây để tìm hiểu các dùng nhé !!! :D:D:D