• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DesignClock_Màn hình chờ Kool cho điện thoại!!

Caominh171

DesignClock v1.00.36 S60v3 S60v5 Unsigned FULL-DiL
[Cập nhật]

PM hỗ trợ hiển thị màn hình chờ gồm thời gian, tin nhắn đến, cuộc gọi nhỡ,... rất Kool!

P/S: Các bạn có thể thay đổi nền đồng hồ tùy thích, mặc định pm đã có sẵn 2 nền là: Hoàng hôn & Hệ điều hành (XP)

[PASS]SymPViet[/PASS]​

bemap179

Không biết dùng phần mềm này có tốn nhiều pin không nhỉ,để về test thử phát.Thanks bác chủ thớt

Inuyasha1987

Hình như cái này ko full với S60v5, cài zô ko thấy nó full. Tiếc quá phần mềm này hay :(

MinhThang

Manager
có tốn pin nhiều ko mấy pác. em hãi tốn pin lắm. :(

Thì dùng thêm pm nó sẽ tốn thêm Điện năng, hết thì sạc Pin thì chỉ cần 1 cục trong máy là OK không cần mua thêm đâu bạn. Sợ tốn Pin hả.
Nói vui với bạn chắc là có nhưng không đáng kể bạn à, cứ dùng đi.

suzu_sugus

Mong các bạn cố gắng giúp đỡ, cái này đẹp đấy nhưng mà không đc full thì chán quá

OK. Mình đã down và full rồi. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

phongduy

Sao mình tải về cài ko được nhỉ? Có ai biết xin chỉ giáo. Mình dùng 5800 máy đã hack.