• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[DEV][ROM][17-04] InsertCoin Release Candidate 7- ONE S @Pyramid | ICS 4.0 | SENSE

tiendat17683

anh up ban 4.1 có khác bản RC 4.0 không, em vừa up bản 4 hôm qua có nen up bản mơi này không?

nguyenh

Cậu MJD viết lại driver rồi, máy đã nhận nhưng chưa làm việc, không kết nối được, không chuyển file được -> driver đã có nhưng lib vẫn chưa được!

danh_thuan269

ko có cảm nhận nào so với các sense 4.0 khác nhỉ sao camera khi vào quay phim nó bị đơ ko làm được gì lun

duyhiencntt

Sao mình thử gửi file bằng Bluetooth vẫn không có nhỉ. Không co menu send file qua bluetooth luôn.
Hay là phải bật bluetooth lên rồi send bằng chương trình khác ?

ntt2006

Sao mình thử gửi file bằng Bluetooth vẫn không có nhỉ. Không co menu send file qua bluetooth luôn.

Hiện tại BT chỉ fix media thôi bạn.

nguyenh

Mình đã viết ở dưới rồi mà, còn thiếu .lib nên gân như không hoạt động đâu, chỉ là máy đã nhận thôi!

kutamitsu

Dạo này mình thấy các topic ko thấy nói là dành cho XE hay Sen thường, hay là hai máy này dùng chung rom hết rồi?

theblues7

mấy cái Kernel Overclock mọi người chọn cái nào? hình như đó là lý khiến máy nóng! anh em nên chọn dòng đầu tiên