• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DFT Freedom ROM_ Mango 7720 SCHUBERT Custom ROM

batanguyen

Hãy update lên 7720 theo con đường chính thống, ROM cook hiện tại vẫn còn lỗi không kiểm soát được bác à.
Là up qua Zune hã bác
Có thể chỉ mình được không hiện mình đang dùng ROM COOK 7720 này ... và thấy có một số lỗi

tonyjin

Kiếm ROM ship phù hợp up vào máy, unlock rồi update lên đến 7720.

Hi Bro, làm cách nào up len 7720 được vậy, mình up tới 7392 thì Zune không nhận được bản cập nhật nào nữa, vây bác chỉ giúp cho anh em biết với.
Thanks

congtu111

Bạn cho mình hỏi là mình đã RSPL/HSPL và uprom của bác HuyenMobile. Tuy nhiên bản Mango của bác HuyenMobile không có Attentive Phone và mình cũng không thể tìm được trên Market Place. Tình trạng hiện tại của máy mình là:

Security Unlocked
PD29*** SS-BC (4K)
SPL-1.69.2250.0(117833)
MicroP(LED) 0x07
TOUCH S1(v2.B,#1625)

Vậy mình có cần RSPL/HSPL lại lần nữa rồi up lên rom cook này không hay là chỉ cần up thẳng lên rom này thôi.
Mong các bạn giúp đỡ.

Taki7610

Unlock_GSM
Bạn cho mình hỏi là mình đã RSPL/HSPL và uprom của bác HuyenMobile. Tuy nhiên bản Mango của bác HuyenMobile không có Attentive Phone và mình cũng không thể tìm được trên Market Place. Tình trạng hiện tại của máy mình là:

Security Unlocked
PD29*** SS-BC (4K)
SPL-1.69.2250.0(117833)
MicroP(LED) 0x07
TOUCH S1(v2.B,#1625)

Vậy mình có cần RSPL/HSPL lại lần nữa rồi up lên rom cook này không hay là chỉ cần up thẳng lên rom này thôi.
Mong các bạn giúp đỡ.

Ý bạn là chạy lại bản Rom của Huyenmobile nữa hả hay chạy bản Mango cook khác.

congtu111

Mình dự định chạy bản Rom cook trong thread này nè bạn.

Tuy nhiên, sau vài ngày sử dụng thì HTC HD7 của mình có chức năng của Attentive Phone, nhưng tìm hoài mà không thấy nó nằm ở đâu?

Bạn cho mình hỏi là nếu mình muốn chạy bản Rom cook Mango khác bất kỳ thì có cần RSPL/HSPL lại hay không?

blackdoor

Manager
Mình dự định chạy bản Rom cook trong thread này nè bạn.

Tuy nhiên, sau vài ngày sử dụng thì HTC HD7 của mình có chức năng của Attentive Phone, nhưng tìm hoài mà không thấy nó nằm ở đâu?

Bạn cho mình hỏi là nếu mình muốn chạy bản Rom cook Mango khác bất kỳ thì có cần RSPL/HSPL lại hay không?
Attentive Phone có thể nằm trong phần Settings.
Nếu đã có HSPL rồi thì up bản ROM cook Mango khác thoải mái mà không cần chạy lại HSPL nũa.