• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DI CHUYỂN TÙY Ý TẤT CẢ CÁC CHƯƠNG TRÌNH TRONG MIAN MENU_UIQ3.0

MDdeptrai

Nhân tiện mình hỏi luôn, muốn chuyển 1 số chương trình ra màn hình chờ bên ngoài thì làm thế nào?

Caohieu88

Nhân tiện mình hỏi luôn, muốn chuyển 1 số chương trình ra màn hình chờ bên ngoài thì làm thế nào?

Ý của bạn là Activity Menu, với máy khác mình ko rõ nhưng với P990i thì dùng Soft Linkboy để đưa ứng dụng ra ngoài, tuy nhiên hiện tại ít người dùng lắm!

vnpt1706

mình vào set foders không tìm thấy mấy ứng dụng đấy thì làm sao mà đưa đến tools được. Hình như chương trình này chỉ cho di chuyển các ứng dụng trong tools thôi bạn ơi,các ứng dụng mặc định của mấy mình không di chuyển được. :-?:-?

làm theoo hướng dẫn đơn giản mà bạn."1 phút 30 giây cho 5UD cần chuyển"

Lincoln

123

chưa cài thử nhưng thank!

cài vào p990 ko di chuyển đc bác ơi
bấm vào enable thấy nó đơ đơ ko phản ứng gì, khi chuyển folder như bác bảo thì cũng như ko cài???

Last edited by a moderator:

Caohieu88

chưa cài thử nhưng thank!

cài vào p990 ko di chuyển đc bác ơi
bấm vào enable thấy nó đơ đơ ko phản ứng gì, khi chuyển folder như bác bảo thì cũng như ko cài???

Sau khi đặt chế độ Enable xong thì bạn phải vào cách Set folder ( Main Menu\Set Folders ) thông thường, khi đó sẽ ra nhiều lựa chọn hơn trước khi sử dụng chương trình này! Bản thân chương trình này ko sử dụng để set folder được mà chỉ hỗ trợ tăng hỗ trợ cho set folder thông thường thôi bạn nhé!

shadow141206

Sau khi đặt chế độ Enable xong thì bạn phải vào cách Set folder ( Main Menu\Set Folders ) thông thường, khi đó sẽ ra nhiều lựa chọn hơn trước khi sử dụng chương trình này! Bản thân chương trình này ko sử dụng để set folder được mà chỉ hỗ trợ tăng hỗ trợ cho set folder thông thường thôi bạn nhé!

Hehe, kế hoạch off típ 2 ngày của anh gần như phá sản rùi :D:D:D.