• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dial - Phần mềm gọi nhanh 1 người !

NguyenThanhLuan

Manage : Tjnhyeu36ke
Desgin : NguyenHuuTrong
Cash by : NguyenThanhLuan

Dial 1 & 3

Phần mềm này bạn có thể chọn 1 số điện thoại nào đó để gọi nhanh ! chỉ việc click vào icon đó là có thể gọi đến ngay !
Còn nếu muốn xóa cái số đó đi và thay số mới thì vào Setting -> Dial -> bật "on" New call...
Trên Appstore có Dial 1&2&3 ! nhưng ở đây mình mới có 1 và 3 thui..:D

DOWNLOAD

choitoisang

Cũng chẳng thấy cần thiết lắm, mình là người VN cái gì cũng phải TỪ TỪ trừ khi các số 113, 114 và 911

chinhlv

PM hay, nhưng lại làm chật springBoard. Đã có 500 apps, nay thêm nữa...:p
Sửa chữ "DOWLOAD" thành "DOWNLOAD" cho nó đẹp chút.

XuanTruong

Super V.I.P

Càng nhiều, càng ít nhé! Bạn chắc là giáo viên dạy VĂN!:D:D:D

chinhlv

Càng nhiều, càng ít nhé! Bạn chắc là giáo viên dạy VĂN!:D:D:D
Không dám, không dám làm giáo viên đâu.:D
Lâu ngày mới về lại PDAVIET, thấy nhộn nhịp quá. Đặc biệt là phần Apps, có rất nhiều mà không yêu cầu phải PM mới có link như 4rum khác... quá hay, quá đã và quá vui.

Xin chúc mừng.

vtp9x

500 app nhưng bạn có chắc chắn là đã test hết chưa và chức năng của từng PM hay hữu ích cho người Việt mình ? Dạo này giới thiệu PM cho iphone ở các diễn đàn dừng như rất ít ( 1 số dd dường như đóng băng )không còn sung như lúc trước. Thanks các mod vẫn kiên trì giới thiệu PM

XuanTruong

Super V.I.P
Cũng chẳng thấy cần thiết lắm, mình là người VN cái gì cũng phải TỪ TỪ trừ khi các số 113, 114 và 911

bác choitoisang này cứ sao ấy nhĩ ! ..... :-??:|

Phục vụ và chia sẻ cho cộng đồng là mục tiêu chính của PV! Không thể vì một cá nhân nào cả. Cảm ơn các Bạn đã chia sẻ, và PV cần các Bạn chia sẻ nhiều hơn nữa! Chúc các Bạn vui, khỏe!:)=D>