• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Diamond liệu có thể hỗ trợ toàn diện WM7?

gameland

Có thể đây là câu hỏi khó trả lời! Nhưng em đang có ý định mua 1 chú diamond nên nếu có khả năng hỗ trợ toàn diện WM7 thì ko còn gì để em phân vân.

Liệu diamond có khai thác đc cảm ứng đa điểm của WM7?

TuyetKy

WM7.0 yêu cầu phần cứng khác, cho nên các máy đã SX cho WM6.1 trở xuống đều khó đáp ứng được

batuocbongdem

WM7 có thể sẽ sử dụng cảm ứng đa điểm nên những máy WM 6.1 sẽ ko hổ trợ dc WM 7 đâu

thinhletien

multi touch thì phải phụ thuộc vào phần cứng là cái touch screen của PPC có hỗ trợ ko chứ. Theo mình nghĩ mấy con 6.1 hay trước đó ko hỗ trợ

hcnhan

Kiếm WM7 ở đâu các bạn? Tôi muốn thử upgrade cho con Diamond xem thế nào.
Thanks

Tom_codon

Super V.I.P
Chắc chắn WM7 sẽ support Diamond và Raphael.
Hiện tại cũng có 1 số thành viên đã và đang test nhưng bản test WM7 trên diamond.
Hi vọng sẽ sớm được công bố public :D

quangtran

Chắc chắn WM7 sẽ support Diamond và Raphael.
Hiện tại cũng có 1 số thành viên đã và đang test nhưng bản test WM7 trên diamond.
Hi vọng sẽ sớm được công bố public :D

Hình như bác tom cô đơn này cũng là mod bên xda-developers, nghe bác nói thì yên tâm rồi, giữ em diamond này xài tiếp, bác có bản WM7 nào không cho e xin để test thử với.