• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dictator Defence- Bảo vệ quê nhà.

NokuaN70

Well-Known Member
Xây dựng quân dội cho riêng mình, bảo vệ căn cứ trước sự tấn công của quân địch. Đừng để chúng cắm cờ trên đất của bạn nhé. Game có hình ảnh khá vui nhộn. đơn giản dễ chơi. Chú ý góc bên dưới, phía trái, khi ảnh đó nhấp nháy, click vào đó là gọi Hero giúp đỡ, hãy sử dụng quyền trợ giúp cho hợp lý nhé:D. Nhớ xây ngân hàng lên trước, nếu không sẽ hối hận đấy :D:D:D. Đã test OK trên P1.
Link down:http://www.mediafire.com/?mao4njtjfen

Chỉnh sửa cuối:

Noe

Để thử trên W960i xem sao. Game Java chạy trên P1 tốt thì W90i chung "số phận" thui à

skynet37

cám ơn bạn nhiều lắm
nhưng down cái này về rồi cài đặt sao hả, làm ơn chỉ mình với
mình xài P990i ,thanks

NokuaN70

Well-Known Member
cám ơn bạn nhiều lắm
nhưng down cái này về rồi cài đặt sao hả, làm ơn chỉ mình với
mình xài P990i ,thanks

File bạn down về có đuôi là Jar, copy vào thư mục Other trên thẻ(cho dễ quảh lý), sau đó xài File manager mở ra cài đặt là xong.

Posted via Mobile Device

skynet37

cám ơn bạn nhiều lắm , mình đã cài đặt thành công
nhưng mình vẫn ko chơi dc ,
khi click vào biểu tượng game, nó chạy bình thường, nhưng lại đứng im và trở về ban đầu cứ như là chưa chạy game
ko biết bị gì , làm ơn giúp đỡ