• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Diệt virus mobile hiệu quả với F-security update.

laocai_city

=))mọi người khi quét thẻ phải cân thận nha cái này em quét kết quả là bị cài lại python vì nó tương nhưng file trong bộ libs là viusX-:)-/

hunterviet

Well-Known Member
=))mọi người khi quét thẻ phải cân thận nha cái này em quét kết quả là bị cài lại python vì nó tương nhưng file trong bộ libs là viusX-:)-/

Cái này nó có hỏi bạn trước khi diệt bộ python đó ko bạn? Nếu nó hỏi thì bấm No nhé, đã nhiều người bị giống bạn với PM NetQin Anti-Virus của Cá Tàu bạn à

huy_pt

Có sự nhầm lẫn nào đó thì fải, cái này nó chỉ quét chứ ko diệt luôn đâu, sau khi quét song nếu có virus bạn fải vào phần proccess và chọn diêt hay đưa vào quản lý, và bạn phải diệt từng con một chứ ko delete tất cả một phát được đâu. Nên bạn thỏai mái thời gian để ngắm nghiá từơng tận con virus ấy
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
anh em cẩn thận vì bản thân trong file của pm này đã có virus rồi đó. thử scan mà xem :D
Uh. Anh ko dùng pm này nên ko biết, ai sài mà phát hiện có virus thì cứ post bài lên đây để các Mod xử lý topic này nhé.

vip1989

sao mình cài rồi nó hiện ra như này là sao "Sorry But Platform not supported".:-/