• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐIỀU TRA TÀI CHÍNH THÀNH VIÊN!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại mình thấy tình hình tài chính trên PDAVIET.NET đã ở mức lạm phát báo động đỏ cấp 3 (Cấp cao nhất :-?).Vì vậy mình lập Topic này để anh em vào thông báo những trường hợp có số PVD quá lớn, nếu thành viên đó không chứng minh được nguồn gốc của số PVD đó chứng tỏ nó có nguồn gốc bất minh.

Thân gửi !

Badamgiak23

Super V.I.P
Đầu tiên xin tố cáo trường hợp của Phuong_Anh , không hiểu của lý do gì mà có số tiền lên tới hơn 1,3 triệu PVD (Khủng quá).Đề nghị Phương Anh chứng mình nguồn gốc số tiền này :-?

File ảnh đính kèm

PhuongAnh

Đầu tiên xin tố cáo trường hợp của Phuong_Anh , không hiểu của lý do gì mà có số tiền lên tới hơn 1,3 triệu PVD (Khủng quá).Đề nghị Phương Anh chứng mình nguồn gốc số tiền này :-?

File ảnh đính kèm

=))=))=))=))=)) Quà đó:p:p:p:p

PhuongAnh

Xin hỏi đó là của ai và nếu là của ai thì chắc chắn đó cũng là khoản tiền không minh bạch b-)

Cái này để cho mọi người điều tra nhé.Nếu không điều tra được thì mình sẽ nói:p:p:)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Nếu Phương Anh sợ bị thu lại PVD có thể gửi chỗ mình giữ hộ nhé

PhuongAnh

Nếu Phương Anh sợ bị thu lại PVD có thể gửi chỗ mình giữ hộ nhé

Sao phải sợ...Chẳng ai thu được của PA đâu (trừ khi đưa được những dẫn chứng thuyết phục)
>:)>:)>:)>:)

Anhtoitb

File ảnh đính kèm

Người đẹp ơi, sao giàu dữ vậy ta?

BatKid

Super V.I.P
ngoài khoảng $ trong bank, còn 1 mớ $ cho ng khác vay , tính ra thì tk của chị PA đang leo lên kon số 2mil $ hix ~ 2 triệu bài post << chị PA đang nằm đầu tiên trong danh sách các nhân vật sẽ bị điều tra tài chính

@all : sắp tới tk ai hơn 100K là bị đánh thuế đóa nha :D :D :D (dự kiến 10%, ai nhìu wé quýnh hẳn 50% lun ! )

Anhtoitb

@all : sắp tới tk ai hơn 100K là bị đánh thuế đóa nha :D :D :D (dự kiến 10%, ai nhìu wé quýnh hẳn 50% lun ! )

Trời! Các sếp ơi, thế này thì toi tụi em rùi còn gì. Thời buổi lạm phát, giá cả leo thang thế này mà óanh thuế thu nhập thì tèo đời luôn đó sếp! :(:)(:)(:)((

XuanTruong

Super V.I.P
ngoài khoảng $ trong bank, còn 1 mớ $ cho ng khác vay , tính ra thì tk của chị PA đang leo lên kon số 2mil $ hix ~ 2 triệu bài post << chị PA đang nằm đầu tiên trong danh sách các nhân vật sẽ bị điều tra tài chính

Nhất trí đánh thuế thu nhập cá nhân!!!:)):)):))

PhuongAnh

Hơ hơ mọi người ít tiền đề xuất ý kiến vô lý nhỉ?Đây toàn đồng tiền chân chính sao bắt đóng thuế được cơ chứ..

XuanTruong

Super V.I.P
Hơ hơ mọi người ít tiền đề xuất ý kiến vô lý nhỉ?Đây toàn đồng tiền chân chính sao bắt đóng thuế được cơ chứ..

Thế thuế thu nhập cá nhân của tổng cục thuế ban hành cũng vô lý à???=))=))=))

LongXuyenBoy

chẹp, tiền mình còn ít hơn 100k, kệ, giàu quá thì đánh thuế 1 tí có sao đâu, ủng hộ đánh thuế ;)) ( thuế còn giúp cho những ng` có tiền bất minh... >:) )

BatKid

Super V.I.P
Dân giầu thì nước mạnh :D , đóng thuế là nghĩa vụ và quyền lợi của mọi công dân ! :D tuy nhiên để các bạn nghèo kg phải lo lắng nên BQT chỉ quyết định đánh thuế các bạn nào có tk trên 100K PVD . Tiền này đc Cục thuế xung vào công quỹ dành cho các việc : Thưởng , phát lương, .... :D :D :D

CongVoi

Super V.I.P
Dân giầu thì nước mạnh :D , đóng thuế là nghĩa vụ và quyền lợi của mọi công dân ! :D tuy nhiên để các bạn nghèo kg phải lo lắng nên BQT chỉ quyết định đánh thuế các bạn nào có tk trên 100K PVD . Tiền này đc Cục thuế xung vào công quỹ dành cho các việc : Thưởng , phát lương, .... :D :D :D

May mà mình đang là hội những người nghèo >:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.