• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Digia @Web - Trình Duyệt Mới Của S60v5

Inuyasha1987

Dùng trình duyệt này sao mình ko đăng nhập đc vào diễn đàn mình nhỉ trong khi đăng nhập diễn đàn khác ok mà dùng trình duyệt của máy thì vẫn đăng nhập đc, ai test thử xem có bị như mình ko ?

Kenji1992

Dùng trình duyệt này sao mình ko đăng nhập đc vào diễn đàn mình nhỉ trong khi đăng nhập diễn đàn khác ok mà dùng trình duyệt của máy thì vẫn đăng nhập đc, ai test thử xem có bị như mình ko ?

mình cũng bị như bạn, thử mấy lần rùi mà không đăng nhập được

cái này vẫn còn là bản beta mà , dùng opera vẫn sướng hơn , vẫn có thể đăng nhập , chỉ điều là hok full màn hình như cái @web này thôi . đc cái này mất cái kia mà

z27st47

Xài cái này xong trở lại brower theo máy thấy brower theo máy nhanh hơn hẳn, chỉ là ko tiện bằng cái digi@ này thôi.

saudoi83

Công nhận cái này giao diện đơn giản và đẹp, đặc biệt là full màn hình, nhưng mà tốc độ chậm quá, dù sao cũng thanks bác chủ topic nhé.

bosscarrot

Em thích dùng mặc định của đt thôi, dùng opera back với forward ko tiện lắm.
Em xóa opera lâu rồi, mà hình như là opera full màn hình luôn. Cái này là em nhớ vậy thôi, chứ ko rõ nữa. Lâu rồi mà

n3wb13

Chậm ngang trình duyệt của máy, vẫn ko copy text trên màn hình đc, đc mỗi cái duyệt theo tab là ok

Hoden

Super V.I.P
Duyệt web và hiện đường line nhiều của sổ trình duyệt

Digia @Web browser

phiên bản beta @ web cho S60 5.
Bản là đã là một trình duyệt đa trang web cung cấp trực tiếp kiểm soát với các ngón tay, nhiều cửa sổ trình duyệt, địa chỉ và tự động
hoàn toàn tự động toàn bộ màn hình trình duyệt
với trình duyệt cực kì mạnh hẽ hổ trợ tất cả các dòng máy v5th 5800 n97....v...v..

với ngón tay điều khiển cả thế giới trong tầm tay bạn. còn gì bằng >:)>:)

thật sự quá pro....

Chỉnh sửa cuối:

tranthaicantho

Ai chưa biết thì đừng xài nha.Thua cả Opera
Nếu xếp hạng thì giữa Op và UCweb bất phân thắng bại
Op duyệt chậm và tiện ích cũng hok bằng(vấm đề Down)
UCweb dễ down hơn,từ hình ảnh đến file ngược lại tự ngắt dòng trang.Khi đọc chịu khó ghép câu trên và câu dưới.

raanfr

Duyệt chậm rì, vô mấy trang nặng còn dễ thoát ra hơn trình duyệt của máy nữa, chỉ có cái mã đẹp thôi hà:(

anhky

Duyệt chậm rì, vô mấy trang nặng còn dễ thoát ra hơn trình duyệt của máy nữa, chỉ có cái mã đẹp thôi hà:(

Duyệt châm là do tải dung lượng trưc tiếp, không có nén lại, châm nhưng bù lại cho chất lượng tốt