• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Digia @Web - Trình Duyệt Mới Của S60v5

Hoden

Super V.I.P

cập nhật bản 2.02

snsd2008

Cái Nokia 5800i có cái vỏ đẹp hơn 5800XM nhỉ :D
Mốt có thể mua cái vỏ của 5800i thay vào 5800XM hiện tại đc ko nhỉ, mình thấy kích cỡ y chang nhau.

phong1598

Cái pm này đã có bạn nào post rồi mà Hôi Đen. Cái này chạy full web nên hơi nặng và chậm, dùng wifi còn được chứ GPRS thì vừa chậm lại vừa tốn tiền :D

alphablue90

làm thế nào để thay đổi kết nối, nó để default nên chả biết, cứ thấy load ầm ầm, không rõ là chạy bằng GPRS hay WIFI nữa:(

thainguu

trình duyệt này chết rồi hả các bác? sao ko thấy ai thảo luận nữa vậy>?

viet19137

Có dùng đc đâu , cài xong nó bắt down bản mới @@ ai test thấy nó còn sống cho mình link down nghịch với

thechipmunks

tưởng cái này hỗ trợ xem flash như skyfire thì ngon, nếu ko hỗ trợ thì tất cả thua opera hết thôi

forestier

test rùi,flash hình thì có,nghe nhạc online k dc,youtube cũng k,load lại chậm kém hơn opera nhiều.khuyên các bác đừng cài chi