• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dingoo 7Days Salvation v0.01 SymbianOS9.1 Full (+Patcher) by DzungKTS (27,7Mb)!

z01222282682

Phù!! Hôm nay chơi lại mà ko bít là đã phá đảo hay chưa nữa.ko thấy dc 2 bộ quần áo va cây súng vàng nào cả.chỉ dc 1cây súng dài giống nhu ở ngày 5 thôi.sau đó ở đoạn cuối thì anh chàng ken mở cửa 1cái và sáng lóa thế là xong phim.à mà mấy bác cho e hỏi là ở ngày5 dc đứa bé cho 1cái rubic thì để làm gi vậy các b?
chạy tìm bàn cờ,rồi dùng rubic ấy mà mở khóa....................

cmpunk999

hix bác làm ơn chỉ giúp em đoạn mắc chân vào đường ray với,bản tiếng anh em chơi qua rồi,đơn giản.nhưng bản tiếng Trung em ko làm sao mà qua đc.thanks bác nhìu[/QUOT
khi bạn mắc chân vào đường ray nó hiện ra cái gì mà ,cứ nhấn liên tục theo cái nút đó là xong thôi

haidinhmenh

khi bạn mắc chân vào đường ray nó hiện ra cái gì mà ,cứ nhấn liên tục theo cái nút đó là xong thôi[/QUOTE]

nó hiện lên hướng di chuyển,nhưng mình ấn theo rồi cả giữ phím cũng ko thoát đc,tàu húc.

z01222282682

nó hiện lên hướng di chuyển,nhưng mình ấn theo rồi cả giữ phím cũng ko thoát đc,tàu húc.

đc mà bạn,nhấp nhấp nhìu lần vào,chứ nhấp giử cũng có khi kô dc đâu,đoạn đó mà kô qua thì là sao né dc cây cưa của thằng Mập :)

tuanphi

bạn nào giết đc thằng mập ở day 5chưa?phím máy mình khó ấn quá toàn để nó ném cưa trúng.Đang hay thì...à có file save day 6 post lên giúp mình luôn nhé.Thanks nhìu. :D

tuanphi

bạn nào giết đc thằng mập ở dạy chưa?phím máy mình khó ấn quá toàn để nó ném cưa trúng.Đang hay thì...à ai có file save dây post lên giúp mình luôn nhé.Thanks nhìu. :D

Mr_Sulla

Mình chơi mãi không qua ngày 1. Bác nào giúp phát nhỉ. Cứ đi lòng và lòng vòng. Một số cửa không thể mở được. Chơi mò chán quá.

z01222282682

Mình chơi mãi không qua ngày 1. Bác nào giúp phát nhỉ. Cứ đi lòng và lòng vòng. Một số cửa không thể mở được. Chơi mò chán quá.

map 1 là dễ nhất,bạn xuống phòng sách, chạy đến cuối đường có phòng to thật to,lấy dc chìa khóa với tấm hình rồi chạy ra,chạy thận nhanh trở về con đường cũ,để trở về là qua map 2,nếu chạy chậm là die,

Mr_Sulla

map 1 là dễ nhất,bạn xuống phòng sách, chạy đến cuối đường có phòng to thật to,lấy dc chìa khóa với tấm hình rồi chạy ra,chạy thận nhanh trở về con đường cũ,để trở về là qua map 2,nếu chạy chậm là die,

Bạn ơi mình lấy đc chìa khóa với quyển sách rùi.nhưng sao vẫn chẳng thấy gì nhỉ.Vẫn cứ chạy linh tinh.bạn hd lại nha

tuanphi

bạn nào giết đc thằng mập ở dạy chưa?phím máy mình khó ấn quá toàn để nó ném cưa trúng.Đang hay thì...à ai có file save dây post lên giúp mình luôn nhé.Thanks nhìu. :D

không ai giúp mình à?

trungtuyenh2t

E63 co choi dc ko?sao may ban truoc em tai ve install dc ma vao game khoi dong hoanh trang nhung ko nhin thay ji ca,nan ai choi dc tren e63,e71 ko?

lephubach

Ê63 kô chơi được bạn ơi :D do game này chỉ hỗ trợ màng hình 240x320 kô dùng cho màng hình ngang 320x240 :D thank

MÌNH DÙNG Ê63 VẪN CÀI ĐƯỢC BÌNH THƯỜNG, CŨNG TỪ 27MB LÊN KHOẢNG 50MB, VÀO CHƠI VẪN FULL MÀN HÌNH, NHƯNG KO HIỂU SAO NGAY NGÀY 1 KO QUA ĐƯỢC, ĐI ĐẾN CÁNH CỬA THỨ 2 Ở NGOÀI SÂN CHÕ CÁI BỒN NƯỚC GẦN CĂN PHÒNG XUẤT PHÁT THÌ NÓ HIỆN RA MỘT MÀN HÌNH TRẮNG VÀ VÀI DÒNG TIẾNG TRUNG QUỐC, CHẮC LÀ ĐỂ MUA. MÌNH ĐÃ CÀI PATCHER VÀ REINSTALL VẪN KHÔNG HIỆU QUẢ. LÀM THẾ NÀO BÂY GIỜ
(MÁY HỎNG CAPLOCK)

volamaster00

MÌNH DÙNG Ê63 VẪN CÀI ĐƯỢC BÌNH THƯỜNG, CŨNG TỪ 27MB LÊN KHOẢNG 50MB, VÀO CHƠI VẪN FULL MÀN HÌNH, NHƯNG KO HIỂU SAO NGAY NGÀY 1 KO QUA ĐƯỢC, ĐI ĐẾN CÁNH CỬA THỨ 2 Ở NGOÀI SÂN CHÕ CÁI BỒN NƯỚC GẦN CĂN PHÒNG XUẤT PHÁT THÌ NÓ HIỆN RA MỘT MÀN HÌNH TRẮNG VÀ VÀI DÒNG TIẾNG TRUNG QUỐC, CHẮC LÀ ĐỂ MUA. MÌNH ĐÃ CÀI PATCHER VÀ REINSTALL VẪN KHÔNG HIỆU QUẢ. LÀM THẾ NÀO BÂY GIỜ
(MÁY HỎNG CAPLOCK)
Hiện lên cái bảng tiếng Trung là nó bắt gửi tin nhắn để kích hoạt, bạn cứ gửi đi (khoảng 2 tin nhắn trở lên) xài sim Viettel hoặc Vina nhé ! (Ko bị trừ tiền đâu mà sợ ! )

z01222282682

(MÁY HỎNG CAPLOCK)

Hiện lên cái bảng tiếng Trung là nó bắt gửi tin nhắn để kích hoạt, bạn cứ gửi đi (khoảng 2 tin nhắn trở lên) xài sim Viettel hoặc Vina nhé ! (Ko bị trừ tiền đâu mà sợ ! )

cứ cho nó gởi đi bạn,nó kô gởi dc đâu,xong vào phần tin nhắn xóa 9 tin nhắn trong phần hộp thư đi ấy ,vào chơi tiếp map 2