• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Direct mail cho PPC Windows Mobile

NBLam

Dạo này dùng Seven với 3 địa chỉ cùng 1 lúc, 1 cái gmail, 1 cái hn.vnn.vn và 1 cái workmail mới dùng Microsoft Mail Server, quá ổn luôn, push ầm ầm suốt ngày các bác ạ. Seven muôn năm :))

tanvoviem

Dạo này dùng Seven với 3 địa chỉ cùng 1 lúc, 1 cái gmail, 1 cái hn.vnn.vn và 1 cái workmail mới dùng Microsoft Mail Server, quá ổn luôn, push ầm ầm suốt ngày các bác ạ. Seven muôn năm :))
em cũng đồng ý với bác chú seven này rất good, nhưng không hiểu sao mấy hôm nay em vào seven nó cứ báo: "critiacal error: an unhandled exception has occured. The applicatin will terminate".
em đau đầu về vụ này quá, có bác nào bị thế không, chỉ em cách khắc phục với. đang nhận mail ngon lành, nay khgoong được, cứ như mình bị mù thông tin ấy.:((

NBLam

em cũng đồng ý với bác chú seven này rất good, nhưng không hiểu sao mấy hôm nay em vào seven nó cứ báo: "critiacal error: an unhandled exception has occured. The applicatin will terminate".
em đau đầu về vụ này quá, có bác nào bị thế không, chỉ em cách khắc phục với. đang nhận mail ngon lành, nay khgoong được, cứ như mình bị mù thông tin ấy.:((

Bạn cài lại xem sao, tôi vẫn dùng bình thường mà :) Cái báo lỗi đó có vẻ như bạn bị xung đột phần mềm hay sao đó thôi.

tanvoviem

Bạn cài lại xem sao, tôi vẫn dùng bình thường mà :) Cái báo lỗi đó có vẻ như bạn bị xung đột phần mềm hay sao đó thôi.
em đã gỡ đi và cài lại rồi, xóa hẳn trong reg mà vẫn khg được. push mail thì em chỉ dung mỗi chú này thôi, nó đang chạy ngon lành thì tự dưng báo lỗi như thế.X-(

NBLam

em đã gỡ đi và cài lại rồi, xóa hẳn trong reg mà vẫn khg được. push mail thì em chỉ dung mỗi chú này thôi, nó đang chạy ngon lành thì tự dưng báo lỗi như thế.X-(

Lạ nhỉ, mình vẫn dùng ngon lành cành đào, cả địa chỉ gmail, hn.vnn.vn và địa chỉ cơ quan (dùng Microsoft Server) push cực nét...

:-??:-??:-??

tanvoviem

Lạ nhỉ, mình vẫn dùng ngon lành cành đào, cả địa chỉ gmail, hn.vnn.vn và địa chỉ cơ quan (dùng Microsoft Server) push cực nét...

:-??:-??:-??
sau khi em cài lại xong, nó báo như thế này ạ:

em bó tay luônX-(. có bác nào biết giúp em với ạ.

ntt2006

sau khi em cài lại xong, nó báo như thế này ạ:

em bó tay luônX-(. có bác nào biết giúp em với ạ.

Mình cũng đang bị tình trạng tương tự,có bạn nào biết cách xử lý xin hướng dẫn giúp.

tanvoviem

"Mình cũng đang bị tình trạng tương tự,có bạn nào biết cách xử lý xin hướng dẫn giúp"
tình hình là mình mới up rom cho cái đt của mình, rồi mình ngứa tay cài lại chú seven này, bây giờ nó nhận mail ầm ầm!

qisheng

Em mới cài Seven, công nhận chương trình này push mail nhanh và dễ sử dụng.
Tuy nhiên từ khi cài chương trình này thì máy em lúc nào GPRS cũng online, không thể tắt được.
Xin hỏi các bác là khi không nhận/gửi email thì việc GPRS lúc nào cũng bật như thế có tốn tiền không ạ ?
Thank các bác trước.

ngo_hn

Member
Các bác làm ơn giúp với nhé! Mình dùng hộp thư dùng tên miền của công ty đặt sever tại fpt ( hộp cpmail.fpt.vn) cái này dùng trên outlook của PC thì ok rồi nhưng không làm thế nào cài được trên email của ppc nhỉ? Các bác có cách nào giúp không?