• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DivX Mobile Player v1.0.609 - Trình xem Videos đa định dạng

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

DivX Mobile Player v1.0.(609) Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

DivX Mobile Player là ứng dụng chơi video và chơi nhạc đa năng có thể chơi DivX, OpenDivX, Mpeg-4, Mpeg-1 video.....
PM xem video này đã có từ lâu bên v3 nhưng hiện tại mới hỗ trợ cho S60V5 .
các bạn thử test và so sánh với Smartmovie xem nhé .

Features :

· PlayList Support.
· PlayList Editor.
· Web Streaming.
· Brightness Control (ARM devices only).
· File Association Support.
· Hardware Button Mapping.
· Shuffle Play.
· 90 degree Rotate.
· 2:1 zoom.
· Bi-linear filtering for zoom mode.
· Dithering (ARM devices only).
· Fast Forward.
· Seek Bar.
· Volume Control.
· Custom File Open Dialog.
· Custom Web View Streaming File Selection Dialog.
· Keep Alive for device shutoff suspension.
· Play At File Open option.
· Definable Caching for performance/power utilization. Supported Audio/Video Formats: Video: Divx, OpenDivX, Avi, MPEG-1 w/ FFMPEG mpeg video decoder.
· Audio: MP3 and Layer I + II Audio w/ MAD MP3 decoder..

Mình đã xóa bỏ các đoạn video Demo trong file cài đặt cho nhẹ .bác nào có muốn xem thử đoạn video đó thì tải ở file upload về xem nhé >:) .

Chỉnh sửa cuối:

stupid1314

Cái này có dùng cho v3 được không vậy bạn? Nếu chưa dùng cho v3 được thì mình post bài cho v3 để các bạn dùng.

kienvp

Cái này có dùng cho v3 được không vậy bạn? Nếu chưa dùng cho v3 được thì mình post bài cho v3 để các bạn dùng.

pm này ko dùng chung cho cả v3 và v5 đâu bạn .2 dòng là 2 bản khác nhau đó .

cuongvt112

Sao minh không cài được nhỉ, mình đã xóa đuôi 7z đi rồi, không biết có phải thay đuôi 7z bằng .sis không nhỉ ?

kienvp

Sao minh không cài được nhỉ, mình đã xóa đuôi 7z đi rồi, không biết có phải thay đuôi 7z bằng .sis không nhỉ ?

file nén 7Z của mình bạn ko phải đổi tên cứ giải nén bt như file rar .nếu đổi tên là lỗi đó .

thechipmunks

vừa cài về rồi,xem hình hơi bị giật.nếu phim bit rate cao thì giật ko xem đc đâu. nói chung ko bằng smarmovie.mình vừa xem phim .avi 700M mà giật quá

ngviethoa

cái này dùng cảm ứng hơi kì cục.thiiếu chuyen nghiệp.muốn chọn thao tác lại phải left key ấn chọn.hơi bất tiện

thechipmunks

mình cái cái này xem rồi, giật lắm, bit rate =1000 thôi mà đã giật rồi, nói chung là ko bằng smar movie đâu bạn

llTuyetTinhCocll

anh K cho e hỏi cái này nó quét phim ở đâu á....

Ps: anh có thể gởi dùm em cái Mum sms qua tin nhắn cho em với.....em tìm cả 29 trang mà ko thấy dau....ko biết lạc ở đâu rồi....

Truymenhcscd

ae nào có link khác cho mình xin nhé.link trên down về kô giải nén đc.dùng xplore bung nó ra kô tìm thấy tệp.thank

Status
Không mở trả lời sau này.