• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DivX Player v0.92 S60v3 [Cập nhật 30.03.2009]

TieuQuanGia

mình đem ra tiệm cài pm này và có sẵn 10 phim trong đó, bây giờ làm sao để cho thêm phim vào pm đây mấy bạn giúp mình zới ALL THANKS

neo1105

mình đem ra tiệm cài pm này và có sẵn 10 phim trong đó, bây giờ làm sao để cho thêm phim vào pm đây mấy bạn giúp mình zớ,i ALL THANKS

Đây là ứng dụng xem video dạng *.avi, bởi vậy bạn muốn theo video nào thì chỉ việc copy nó vào ĐT hoặc thẻ nhớ (video dạng avi nha) rồi bật DivX player lên rồi scan video là xem thôi.

nxyen

Có ai biết tại sao khi mình xài CorePlayer thì xem avi mới không giật hình. Khá mượt mà khi xài các soft khác. Tất cả đều giật một cák kinh ngạc.
Tớ xài N81 8G

MinhThang

Manager
Có ai biết tại sao khi mình xài CorePlayer thì xem avi mới không giật hình. Khá mượt mà khi xài các soft khác. Tất cả đều giật một cák kinh ngạc.
Tớ xài N81 8G

Có thể định dạng Video không phù hợp với Pm, mình dùng các Pm xem khác vẫn mượt đấy bạn.

minju

Máy của mình đã hack, cài phần mềm ok, các phần mềm xem phim khác đều cài OK chỉ có thằng này là cài xong nó cứ hiện lên bảng "Player expired" rồi nó bảo có new version, vào trang ... để lấy, bấm ok thì thoát ra ngoài lun:((, có ai biết chỉ cho mình với. Cảm ơn các bạn

MinhThang

Manager
Máy của mình đã hack, cài phần mềm ok, các phần mềm xem phim khác đều cài OK chỉ có thằng này là cài xong nó cứ hiện lên bảng "Player expired" rồi nó bảo có new version, vào trang ... để lấy, bấm ok thì thoát ra ngoài lun:((, có ai biết chỉ cho mình với. Cảm ơn các bạn

Mình cài vào dùng không thấy phản ứng gì, bạn quay lại bản 0.91 xem sao, vì bản này cũng chẳng khác là bao, hơn nữa anh em nói xem bị giật hay sao đó, tùy từng máy. Riêng mình thì không vấn đề.:D

minju

Mình cài vào dùng không thấy phản ứng gì, bạn quay lại bản 0.91 xem sao, vì bản này cũng chẳng khác là bao, hơn nữa anh em nói xem bị giật hay sao đó, tùy từng máy. Riêng mình thì không vấn đề.:D

Bản 0.91 cũng bị bạn ạ, chả hiểu máy bị sao nữa

N99

Phần mềm này chắc ko cần phải giới thiệu nhiều vì nó rất quên thuộc rồi, tuy là miễn phí nhưng lại đầy đủ tính năng ưu việt như bất cứ phần mềm xem phim nào trên di động, DivX Player cũng là phần mềm đầu tiên có chế độ xem list video dạng ảnh thu nhỏ, sau đó mới đến SmartMovie cải tiếng tính năng này, và đây là bản mới nhất 0.92

Cái này có cài được trên E61 không vậy? Bạn nào có bản cài trên E61 cho mình với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này có cài được trên E61 không vậy? Bạn nào có bản cài trên E61 cho mình với.

Thường thì những PM này không kén màn hình đâu bạn. Mới TEST xong cho E71 không thua gì SM. Bạn yẹn tâm cài và xài nhé.

Chỉnh sửa cuối:

HuyChung

sao em không sài được các bác ơi. cài vào lại báo lỗi này nè: còn dùng bản 0.89 thì khi tìm video lại báo lỗi và tự thoát ra.em đã remove thẻ cài lại vẫn như vậy

MinhThang

Manager
sao em không sài được các bác ơi. cài vào lại báo lỗi này nè: còn dùng bản 0.89 thì khi tìm video lại báo lỗi và tự thoát ra.em đã remove thẻ cài lại vẫn như vậy

Bạn nên format máy và thẻ của bạn đi, mình nghĩ thẻ nhớ của bạn có vấn đề do đó bị lỗi tùm lum đúng không?

HuyChung

vâng.nhưng bác có thể giúp em làm sao có thể format máy như lúc mới mua được không ạ

MinhThang

Manager
vâng.nhưng bác có thể giúp em làm sao có thể format máy như lúc mới mua được không ạ

Bạn Copy hết danh bạ sang SIM sau đó lấy thẻ nhớ ra tắ nguồn. Bắt đầu format bạn dùng lệnh 4 ngón bấm phím * + 3 + Gọi + Nguồn Giữ im 4 phím cùng lúc đến khi nào có cái hình 2 bàn tay thì thả ra là xong, làm theo máy yêu cầu. Còn cái thẻ bạn dùng đầu đọc thè format trên PC sau đó bỏ vào ĐT format lại lần nữa là tuyệt.

HuyChung

em cảm ơn bác nhiều. em xin lỗi bác em tìm còn có 1 cách là: nhấn *#7370# song pass:12345 theo bác 2 cách này khác gì nhau không ạ.

N99

em cảm ơn bác nhiều. em xin lỗi bác em tìm còn có 1 cách là: nhấn *#7370# song pass:12345 theo bác 2 cách này khác gì nhau không ạ.

Bạn muốn format sạch sẽ nhất là dùng tổ hợp phím Call+3+*+Power. *#7370# chỉ định dạng máy về lúc ban đầu thôi ko dọn dẹp rác sạch sẽ đâu.