• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DivX Player v0.92 UIQ3.0 [Cập nhật 30.03.2009]

nguyenvulinh

phải remove bản cũ đi xong mới cài được mà.cái này không bị tối màn hình.xem thỏa mái nhé các bác.hihi

xenosensi

đã đọc qua phần hướng dẫn sử dụng up firmware.........
Nhưng ở đây em có 1 câu hỏi nhỏ:
up firmware cho máy nghĩa là mình làm theo bài hướng dẫn up firmware.... vậy còn thay đổi CDA có tác dụng gì ko vậy...

Caohieu88

đã đọc qua phần hướng dẫn sử dụng up firmware.........
Nhưng ở đây em có 1 câu hỏi nhỏ:
up firmware cho máy nghĩa là mình làm theo bài hướng dẫn up firmware.... vậy còn thay đổi CDA có tác dụng gì ko vậy...

Một số máy đặc biệt là dòng xách tay thì CDA của bạn có thể không thuộc dòng phổ biến như GW1 và GW2 nên có thể bị lỗi Font, khả năng bắt sóng ( CDA Hongkong, Singapore.. ) hay phí một lượng lớn bộ nhớ cho font chữ gây lãng phí. Ngoài ra thì CDA này còn liên quan đến việc FW mới nhất của bạn là gì nữa, với GW1 & GW2 là R6E28 chạy rất ổn định nên được anh em ưa dùng. CDA của bạn là gì thì có thể tra ở đây: http://uiq3.sourceforge.net/wiki/index.php/CDA

xenosensi

Đây là CDA của mình...
Trademark Netherlands Generic CXC162037 R9F011 CXC162058 R3A01 CXC162088 R6A16 R4A02 18.05.2007

vậy cho em hỏi em phải làm cái nào trước vậy... thay đổi CDA xong rồi up firmware hay là sao ạ. thxx

Caohieu88

Đây là CDA của mình...
Trademark Netherlands Generic CXC162037 R9F011 CXC162058 R3A01 CXC162088 R6A16 R4A02 18.05.2007

vậy cho em hỏi em phải làm cái nào trước vậy... thay đổi CDA xong rồi up firmware hay là sao ạ. thxx

Đúng rồi bạn, sau khi đổi CDA thì FW của bạn sẽ là bản gốc cũ nhất vì vậy cần phải Up firm để lên bản mới nhất!