• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DivXPlayer_0_89_UIQ_3

dinhquy

cái divxplayer cho dùng đến tháng 6 năm 2008 thôi àh bạn? còn cái smartmovie sao mình cài mà không được vậy? mình dùng p990i.

CongVoi

Super V.I.P
SAO EM KO CÓP ĐƯỢC VẬY TA???

Bạn chưa đủ quyền thành viên.Và diễn đàn đang nâng cấp,nên bạn hok down đc cũng đúng thôi.Mà chú ý,spam ít thôi nhé,bài của bạn hầu như bị xóa hết rồi đấy.Thân

kgb502

Congvoi ơi! mình mới vào diễn đàn nên còn gà lắm. cho mình hỏi tí. làm sao để post bài lên DĐ và post nhưng gì thì được vậy?

CongVoi

Super V.I.P
Congvoi ơi! mình mới vào diễn đàn nên còn gà lắm. cho mình hỏi tí. làm sao để post bài lên DĐ và post nhưng gì thì được vậy?

Bạn đang dùng P910i hả?? Thì mình khuyên bạn hãy Post những phần mềm,game cho UIQ2.1.Ngoài ra bạn cũng có thể post các lĩnh vực khác mà bạn thích (Tránh Spam nhé).Muốn Post bài thì bạn chỉ cần ấn chữ trả lời trong mỗi topic mà bạn cần post: khi post chú ý phải có hình ảnh+lời chú thích+links rõ ràng.Hy vọng ban sẽ là thành viên tich cực của UIQ=D>=D>=D>