• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỘ ĐIỆN THOẠI - MỘT PHONG CÁCH CỦA RIÊNG BẠN

THCN

có bạn nào độ ngage qd có camera chưa vậy !
Posted via Mobile Device

N-Gage QD thì chỉ có nước mua cái camera rồi lấy dây thun cột vô để chụp hình chứ làm sao mà độ nổi.

Posted via Mobile Device

kimbora1

Đây là một số hình ảnh con Dopod M700 tôi mới độ. Chính tay tôi độ chứ ko phải là ai khác, tôi là sinh viên dầu khí. Chưa có kinh nghiệm mong mọi người ủng hộ và đưa ý kiến.
Cám ơn nhiều...
Đây là hình ảnh nguyên bản của máy:

Đây là một số hình ảnh sau khi độ:

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Không có nút bấm nào thì làm sao bấm hả bản.Có anh em nào độ E71 chưa ?

kimbora1

mình đang có ý nghĩ sẽ độ nó giống như acer liquid nhưng có vẻ hơi phức tạp ở phần màn hình cảm ứng. Mong các bạn đưa ra thêm ý kiến giúp mình thực hiện. Nếu ai biết cách sửa màn hình cảm ứng, thay miếng plastic bằng tấm kính thì giúp mình nhé. Thanks nhiều.

kimbora1

Đô Pin thì đơn giản hơn, có lẽ phải nói là quá đơn giản. Chỉ cần chọn dc đúng kích cỡ pin là ok, việc còn lại là nối lại thôi. Pin thì tôi độ nhiều lắm, đây là hình ảnh của pin Motorola:

Pin gốc là 800mAh độ thành 3600mAh, chạy đến 2 tuần...cái này thật là thú vị đúng ko?
Quá đơn giản...bạn có thể làm được!!!

kimbora1

Không có nút bấm nào thì làm sao bấm hả bản.Có anh em nào độ E71 chưa ?
Dopod M700 là màn hình cảm ứng, mình đã update lên WM 6.5 cứ thế là dùng cảm ứng thôi, bên cạnh sườn mình vẫn để 1 nút power, camera và cả nút reset nữa.

Thanhxdcd

Bạn nào đã Độ được phím joystick của N73 chưa? Làm cho nó bền và dễ bấm hơn ấy, chia sẻ với a e đi!

adware

Bạn nào đã Độ được phím joystick của N73 chưa? Làm cho nó bền và dễ bấm hơn ấy, chia sẻ với a e đi!
vậy thì lấy cái joystick của lenovo hay SE đổ vào . Ko thì chơi luôn cái...analog của PS3 :D

Posted via Mobile Device

tien714

6120c có độ đc ko vậy huynh,nếu được thì chỉ đệ với.thanks

laocai_city

Anh ơi con 1202 có độ đc ko anh? mà độ được những phần nào vậy? sr vì em post lộn topyc. hjxhjx anh dạy em với ạ:)

se7enjang87

Anh ơi con 1202 có độ đc ko anh? mà độ được những phần nào vậy? sr vì em post lộn topyc. hjxhjx anh dạy em với ạ:)

Bồ kiếm cái vỏ gỗ Mobiado tầm 2 chai rùi mua ít hạt xoàn, kim cương dùng 502 dán vào là okie thui mà ^_^! hị hị hị

w2k

Hàng còn zin mà đem đi độ thì khác nào "phá trinh" em nó à. Muốn độ tốt nhất mua mấy em "sê cần hen" về vọc chơi thui. có hỏng cũng ko tiếc.:)):))

Kenji1992

Độ chức năng và hình dáng của điện thoại :D Giống như độ xe vậy thôi :D Đó lại là Độ hoặc Modify ;)

Mình tìm được trên mạng vài hình độ bàn phím của các kỹ sư Japanese

Bạn nào có thông tin về cái điện thoại hình trên không cho mình xin với :(... NSX, model ... lỡ mê em nó mất rùi :(