• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dock Icon Pack - Tròn tròn và tròn

Caohieu88

Một bản Icon mới nhất của tác giả @li với icon trông rất ngộ nghĩnh và độc đáo. Bộ Icon Pack file chép bao gồm khá nhiều Icon hệ thống và Icon Apps cho máy của bạn. Các bạn chép đúng như đường dẫn C\Resource\Apps và C\Resource\Tele và restart lại máy để có thể được icon như trong hình minh họa nhé!!!
PS: Ngoài ra đi kèm bộ này còn có theme cho các dòng P990i, P1i/W950i của tác giả RD.

Caohieu88

À cu H bửa nay cũng có kiểu pos bài đó ah . a shera cho máy cái logo download nè về chỉnh sửa thêm tên mình vào cũng được đó .

Em cám ơn anh Thoại ^ ^ ... bác nhiệt tình quá!!!

calvinklein87

Một bản Icon mới nhất của tác giả @li với icon trông rất ngộ nghĩnh và độc đáo. Bộ Icon Pack file chép bao gồm khá nhiều Icon hệ thống và Icon Apps cho máy của bạn. Các bạn chép đúng như đường dẫn C\Resource\Apps và C\Resource\Tele và restart lại máy để có thể được icon như trong hình minh họa nhé!!!
PS: Ngoài ra đi kèm bộ này còn có theme cho các dòng P990i, P1i/W950i của tác giả RD.

sao hiếu không làm file .sis cho dễ cài và dễ xóa
sorry vì câu hỏi ngoải luồng nha, mình thấy cái mũi tên ở nền dekop chỗ 5 cái nemu đó làm sao đc cái đó vây chọt vào nó ra mấy ứng dụng mình cần tìm.nhìn hay wa đỡ phải vào trong menu..tiện hơn nh có thì share cho mình nha...
cái mod logo của hiếu khi cài vào chon vào p990i thì nó shera(tim) cái j đó báo lỗi và đứng không chạy j lun..
h muốn đổi ó thành tên mình thì sao hiếu
thank

Caohieu88

sao hiếu không làm file .sis cho dễ cài và dễ xóa
sorry vì câu hỏi ngoải luồng nha, mình thấy cái mũi tên ở nền dekop chỗ 5 cái nemu đó làm sao đc cái đó vây chọt vào nó ra mấy ứng dụng mình cần tìm.nhìn hay wa đỡ phải vào trong menu..tiện hơn nh có thì share cho mình nha...
cái mod logo của hiếu khi cài vào chon vào p990i thì nó shera(tim) cái j đó báo lỗi và đứng không chạy j lun..
h muốn đổi ó thành tên mình thì sao hiếu
thank
- hic hic, đây là bản của @li mà, với cả mình nghĩ file chép thì tốt hơn file SIS nhất là đối với các bạn hay thay đổi Icon vì file SIS mà có nhiều icon nhất là Icon hệ thống thì khi Uninstall hay bị lỗi ko thể uninstall được. Còn file chép thì cứ thế chép đè lên là xong, cũng ko cần phải xóa làm gì..
- Cái mũi tên ở nền Desktop ko phải dành cho P990i mà bạn, P990i ko có cái đó đâu. Còn nếu muốn hiện ra các Soft đã cài đặt thì đã có Popup Menu rồi.
- Mình thấy dùng trên P990i tốt mà, bạn tắt Capsswitch đi là được. Mình cũng đã hướng dẫn cho các bạn dùng P99 cách đổi tên rồi mà http://pdaviet.net/showpost.php?p=474477&postcount=8 ... còn nếu bạn chưa làm được thì bảo mình, mình làm giúp...giới hạn 8 chữ cái thôi nhé!

nguyendoanto

Mình chỉnh file alauchloc.rsc tiếng Nga max được 12 chữ cái lận. 8 là file tiếng Anh thoai