• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÓN MỪNG GIÁNG SINH PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Đi chơi giáng sinh thôi bà con ơi,MAN AnhTu nghe bản tin thời tiết hôm qua rồi đó,cẩn thận ra ngoài kẻo cảm lạnh hen !

Olala ...

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC ANH EM ĐI CHƠI VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC--ĐỐI VỚI TAKI GIÁNG SINH NĂM NAY THẬT NHIỀU NỖI ""SAD""....

MERRYCHRISTMAX

DEVIL_BESIDE_YOU

mình ko cần quà đâu....mình vào đây DL quá trời thứcó ich rồi nên giờ chúc anh em chút xíu đâu cần đồi hỏi ..hihi
chúc anh em pdaviet 1 mua giáng sinh an lành,và 1 năm mới tràn đầy hạnh phúc nha

Vietvnn

Super V.I.P
Giáng sinh chúc bà con, anh, chị, em của đại gia đình PV sức khỏe và hạnh phúc.:D=D>=D>=D>

123456

Chúc anh em vui... các mod, Admin... có những ngày cuối năm hạnh phúc, vui vẻ và đừng quên nhiệm vụ cao cả cho anh em là vọc tiếp mây nhóc PDA nhá !

xuannghia

Chúc mọi người Giáng sinh vui vẻ và 1 năm mới bình an hạnh phúc bên cạnh người thân!

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC ANH EM MỘT MÙA GIÁNG SINH AN LÀNH-VÀ-HẠNH PHÚC BÊN "GF',BÊN "BẠN BÈ" VÀ BÊN GIA ĐÌNH.

Hôm nay là lần đầu tiên vào diễn đàn,chúc mọi người trong diễn đàn luôn gặp may mắn và ươc j được nấy nhé :D:D:D:D:D

CongVoi

Super V.I.P
Sáng 25 vẫn là Giáng Sinh,Anh Chị em hãy thưởng thức những nồng nàn,những ấm áp,những mùi vị cảm nhận cuối cùng của Giáng Sinh 2007 nha.Để chúng ta bước vào một năm mới,năm 2008 đầy bao nhiêu thử thách và Cám Dỗ đg chờ ta phía trước.:D:D:D

XuanTruong

Super V.I.P

***CHÚC MỪNG GIÁNG SINH VUI VẺ VÀ TRÀN NGẬP NIỀM HẠNH PHÚC.***

***WE WISH YOU A MERRY CHRISTMAS
WITH ALL THE HAPPINESS.***

Chỉ tội cho AnhTu! Đêm Noel người ta đi chơi ầm ầm còn Man của chúng ta lại cặm cụi trên pv từ tối đến 23 giờ đêm, xong nhậu tại nhà!:( Vì ý Chung Nhân ở xa quá!8-| Chúc cho AnhTu mùa Giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc! Bước sang năm mới có nhiều điều mới!=D>

Status
Không mở trả lời sau này.