• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng hành AFF CUP cùng đội Tuyển Việt Nam

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaa

Hoden đâu rồi vào cập nhật tỉ số đi chứ..............LÀM ĂN VẬY ĐÓ HẢ :)) :))

ducthang

Thắng sát sao Singapore, ĐTVN lên ngôi đầu bảng B

Việt nam thắng rồi vào bán kết chúc mừng đội tuyển VN

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

OK. A chịu thua em trai:p:p:p
15 ngày sau bài viết của anh phải hơn 6341 bài nhé !!
Hôm nay mùng 8, (bắt đầu từ mùng 9 tới 23 tháng 12)
Không thực hiện dc thì phải Bannick để làm gương cho những Mem thua cá độ khác. :)

Khoaaa

hihi hài nhất khúc cuối bên mình dùng tiểu xảo đá vào chân cầu thủ Sing để bóng bật ra biên nhằm câu giờ, tổng cộng là 3 hoặc 4 trái gì đó... cười chết đi đc :D

có ai ra nhà văn hoá thanh niên coi mấy trận típ theo của vn vs e ko?;))
coi ở đó đông dzui,mỗi tội gửi xe chỗ hồ con rùa mấy thằng ôn đực gìa rơt trái giứng lấy 20k/1xe. Dzo wán cafe mấy thằng nhân viên lợi dụng chơi 10k nhưg còn hơn ko có chổ để. Coi xong bão lun :"}. Có nhìu girl xinh tương lúm:">

tinh_la_gi

Administrator
có ai ra nhà văn hoá thanh niên coi mấy trận típ theo của vn vs e ko?;))
coi ở đó đông dzui,mỗi tội gửi xe chỗ hồ con rùa mấy thằng ôn đực gìa rơt trái giứng lấy 20k/1xe. Dzo wán cafe mấy thằng nhân viên lợi dụng chơi 10k nhưg còn hơn ko có chổ để. Coi xong bão lun :"}. Có nhìu girl xinh tương lúm:">
Có ẻm nào cở avatar của addnguyen không >:) (Hòi dzùm mấy đồng chí khác chứ lúc đó TLG bận không tham gia được :()

Xem nhà văn hóa thì bỏ xe trong Diamond Plaza ấy ... khug giá không đổi ...

Status
Không mở trả lời sau này.