• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng hồ chết - Phần mềm tính giờ tử của bạn ^_^!

dung1291985

Đã có 1 trang web tương tự như vậy, nhưng bây giờ bạn có thể sử dụng ngay trên chiếc di động của mình, sự tính toán này chỉ mang tính chất tương đối và vui là chính :D tuy nhiên cũng khá hay và thú vị, hãy thử xem bạn sống được bao lâu nữa nào.

Death Clock có chế độ đếm ngược bằng đơn vị "giây" khá độc đáo, hãy thử và cảm nhận nhé
Phần mềm đã được mình Việt hóa để dễ sử dụng cho bất cứ ai chưa quen với tiếng Anh!

MinhThang

Manager
Đây là pm Việt hay Vh vậy em, nghe thấy sợ quá nhưng để liều mình anh thử cái coi N92 ok chứ.

dung1291985

Việt hoá thì sang khu VH chứ :-?

hehe post nhầm, tranh thủ đang nghỉ giữa giờ Vn-Thailan, tại đang acay Vn bỏ phí cơ hội đẹp quá ... hix hix :-??

Đây là pm Việt hay Vh vậy em, nghe thấy sợ quá nhưng để liều mình anh thử cái coi N92 ok chứ.

Phần mềm Java tiếng Anh em Việt hóa và mod Icon kiểu Iphone đó :D

ronaldo07mu

Ui,pm này ghê thế,nghe thấy ớn wa:))
Dù sao TL cũng đã chết dưới cái đầu Công Vinh=))

venusian

Moderator
May quá em sống đc đến năm 2068 :)). Lúc đấy thoa hồ sài Điện thoại công nghệ cao, và đẹp nữa :))

tu2179

Mình không hút thuốc thọ 88 tuổi. Hút thuốc thì được 77. chắc cả nghiện ... nữa thì đc 66. >:)>:)>:)

ankhang2001

Chủ topic cũng có nói mà: "sự tính toán này chỉ mang tính chất tương đối và vui là chính" đó là câu mà để cho ae nào hơi sợ một tí mà yên tâm sử dụng nha, mình cũng nghĩ như thế thôi.
Cái này là phần mềm thôi mà làm gì mà tính thật chính xác thiệt anh em có nghĩ như thế không? Chứ thật sự là mình không tin những chuyện như thế này đâu. Nói chung thôi còn nói riêng là hoàn toàn không thể nào như thế được.

orbitGTA

" Em sống tới năm 2073 - Hưởng thọ 81 tuổi - Sống già ko đi được mắt không nhìn được thì chết ở 65 là được rồi, bắt sống nhiều mệt.

cupidbaby

Đã có 1 trang web tương tự như vậy, nhưng bây giờ bạn có thể sử dụng ngay trên chiếc di động của mình, sự tính toán này chỉ mang tính chất tương đối và vui là chính :D tuy nhiên cũng khá hay và thú vị, hãy thử xem bạn sống được bao lâu nữa nào.

Death Clock có chế độ đếm ngược bằng đơn vị "giây" khá độc đáo, hãy thử và cảm nhận nhé
Phần mềm đã được mình Việt hóa để dễ sử dụng cho bất cứ ai chưa quen với tiếng Anh!

Nghe cái tên thấy khiếp quá?Để mình cài thử dùng xem sao.:-?