• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng hồ để bàn tuyệt vời!

lamdacthanh

Cái này có hao pin k vậy Pác? Để một đêm tới sáng k còn một cục pin thi khổ mắc công đi làm trể giờ.

lamdacthanh

cám ơn pác nhiều lém. Khi nào pác rảnh thì minh hẹn nhau đi uống cafe nha, cùng nhau trao dồi kinh nghiệm lun.

loteo

thôi em cám ơn Bác nhiều..để làm đồng hồ trên bàn làm việc chắc có ngày nó bay mất..hehe ..nhưng rất cám ơn Bác..(thay đổi không khí tí cho vui nhà vui cửa Bác đừng giận nhe)

nguyh086

bac oi co the noi ro hon ve phan nay khong vay??? sao minh add source do vo roi ma khong biet lam sao extract de thay duoc dong ho vay bac. thanks so much

hoadainhan70

Active Member
Hy sinh Kon iPhone có giá hàng triệu đồng chỉ để làm đồng hồ để bàn thui thì phí qua ý tôi nói là để màn hình máy iPhone sáng choang cả đêm đó thì thà bỏ khoảng 50k mua về ngay một cái đồng hồ và cho nó làm việc đúng với chức năng của nó thôi