• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dopod 577w lỗi wifi sau khi Up ROM?

duongtran

em đang dùng một em dopod 577w úp rom wm5của spv C600 máy vẫn chạy bình thường nhưng mất trức năng wifi em muốn úp lại rom wm5 của dopod 577w có bác nào làm ơn hướng dẫn em với và có bản rom wm5 gốc của dopod 577w úp lên giúp em với em tìm mãi mà không có

kiet_xu

em đang dùng một em dopod 577w úp rom wm5của spv C600 máy vẫn chạy bình thường nhưng mất trức năng wifi em muốn úp lại rom wm5 của dopod 577w có bác nào làm ơn hướng dẫn em với và có bản rom wm5 gốc của dopod 577w úp lên giúp em với em tìm mãi mà không có

Bạn có thể up lên bản ROM WM6.0 Standard để dùng,không cần dùng bản WM5 đâu.Lần sau phải nhớ up đúng bản ROM chứ không được up linh tinh bản ROM của máy khác.May cho bạn mà máy chưa thành cục chặn giấy đấy

duongtran

bác có thể hướng dẫn cụ thể cách úp lai wm6 cho em được không ạ máy của em sau khi làm bước đầu tiên của quá trình úp rom WM6 nó bị khóa tất cả các trức năng của máy

duongtran

bác nào biết cách HR máy khi máy không vào được các ứng dụng trong máy không ạ

kiet_xu

bác nào biết cách HR máy khi máy không vào được các ứng dụng trong máy không ạ

Cách hard reset máy:
1. Tắt máy
2. Bật máy lên, giữ chặt nút on/off đồng thời với 2 phím soft key
3. Máy sẽ hiện lên màn hình đen,yêu cầu bạn nhấn phím 0 để reset thì bạn nhấn phím 0